ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 1010110 ครั้ง)

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #2895 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 03:07:11 PM »
เพื่อนๆ น้องๆ ทุกคน จบเถอะครับ ยาวไปแหละ ผมเบื่อเรื่องที่เกิดขึ้นในวันนี้มากแหละ

ปล..มาร์ช ไม่ต้องคิดมาก ทุกอย่างเหมือนเดิม เราคือ ครอบครัว พอ

ออฟไลน์ klaoies

• *
  • Popular Vote : 4
  • อย่าคิดแบบนั้น !! ถ้าคุณยังไม่เคยรับรู้ มองมุมใหม่บ้าง
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #2896 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 03:09:24 PM »
จบวันนี้ มันก้อคงจบ ผมก้อ กลายเป็น หมาหางตก เดินเข้า คอก ของมันเองอ่ะ พวกพี่น้อง ไม่ต้องเกลียด หรือโมโห หรือมองว่าผม เป็นคนเลวร้ายหรอกคับ

เรื่องของผมมันไร้สาระ รกสมอง เปล่าๆ

เอาเป็นว่า พวกพี่น้อง คุยหนุกเฮฮา ต่อเถอะคับ ปล่อยผมไป ในที่ และ โลกของผมละกัน
ตามแต่ เจตนา !!

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #2897 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 03:11:30 PM »
ช่ายคร๊าบ....

จบเหอะ เหนื่อยแร้น วันนี้

เปลี่ยนเรื่องคุย เรื่องจบด้วยการ win win ทั้งคู่

ส่วนอีนิว ก็ใจร่มๆ น้องช่างมันเหอะดีแล้วที่ไม่ขาย รถเราหมกของไว้ในห้องเครื่องเยอะนะ ลุงกมลซุ่มเลย 55555

ดีใจด้วยนิวที่รถยังอยู่กับนิว อิจฉามากๆๆ

ใครจะว่ารถนิวอย่างไงพี่ไม่รุ แต่ถ้าใครได้รู้ความจิงทุกคนก็จะพูดแบบพี่ 240000 ก็ไม่ขาย  555555

• *
  • อย่าคิดแบบนั้น !! ถ้าคุณยังไม่เคยรับรู้ มองมุมใหม่บ้าง
« ตอบกลับ #2898 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 03:12:14 PM »
แล้วรถผมขับไม่ได้ตรงไหนละครับ

แล้ว ราคาที่คุนต่อ คุนทำอีกนิดหน่อยยังไม่เกินแสน5เลยครับ

ถ้าคุนไม่พอใจรถผม ก็ไม่ต้องพูดอะไรครับ

เพราะมันเปนรถของพ่อผมมาก่อน

ถ้าพ่อผมรู้ึึคงไม่พอใจนะครับ เพราะพ่อผมเค้าก็เข้าดูเวปนี้ด้วย

ผมขอโทษคุณอัครเดช และ คุณพ่อนะคับ และขอโทษคุณพ่อคุณ อีกเรื่อง ที่ผมโทรไปรบกวนท่าน ที่จะขอเบอคุณ ตอนที่ ผมไปหาพวกคุณที่ ลาดปลาเค้า ขอโทษคับ

ถ้าคุณไม่ให้อภัย  เด่วผมจะถือศีล 5 ให้  2 วัน คับ  ขอโทษคับ

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2899 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 03:13:08 PM »
จบวันนี้ มันก้อคงจบ ผมก้อ กลายเป็น หมาหางตก เดินเข้า คอก ของมันเองอ่ะ พวกพี่น้อง ไม่ต้องเกลียด หรือโมโห หรือมองว่าผม เป็นคนเลวร้ายหรอกคับ

เรื่องของผมมันไร้สาระ รกสมอง เปล่าๆ

เอาเป็นว่า พวกพี่น้อง คุยหนุกเฮฮา ต่อเถอะคับ ปล่อยผมไป ในที่ และ โลกของผมละกัน

น้องเกล้าอย่าคิดมาก เอาเป็นว่าน้องเกล้าได้สิ่งที่น้องเกล้าต้องการก็ถือว่าโอเคแล้วครับ

น้องจะได้สบายใจไม่อึดอัดด้วยครับ

:bbbear_9:

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
« ตอบกลับ #2900 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 03:14:20 PM »
คุนไม่ต้องถือศีล5หรอก ครับ คุนอย่าแขวะผม อย่ายุ่งกับผมก็พอ

แค่นี้ผมก็สบายใจละ
I love 4wd full time.!!

ออฟไลน์ JoJoE Elrarour

• *
  • Popular Vote : 5
  • ^o^
« ตอบกลับ #2901 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 03:15:43 PM »
เรื่องจบ ผมเปลี่ยนช่องไปดูข่าวได้ยังอ่ะ เบื่อดูละครช่อง7ละ นางเอกไม่ค่อยสวย  :bbbear_40: :bbbear_40:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2012, 03:16:23 PM โดย JoJoE Elrarour »

• *
« ตอบกลับ #2902 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 03:16:02 PM »
น้องเกล้าอย่าคิดมาก เอาเป็นว่าน้องเกล้าได้สิ่งที่น้องเกล้าต้องการก็ถือว่าโอเคแล้วครับ

น้องจะได้สบายใจไม่อึดอัดด้วยครับ

:bbbear_9:

คับพี่บอย ก้อเท่านั้นเองอ่ะพี่   ขอบคุณคับที่พี่ยังเข้าใจผม

• *
« ตอบกลับ #2903 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 03:17:11 PM »
คุนไม่ต้องถือศีล5หรอก ครับ คุนอย่าแขวะผม อย่ายุ่งกับผมก็พอ

แค่นี้ผมก็สบายใจละ

คับผม  ขอบคุณคับ

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2904 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 03:22:33 PM »
เกื่อบ  200  หน้า แล้ว วุ้ย

เร็วแท้ ท่านประธานหยกอย่าลืมคิดร้านที่จะไปกินฉลองนะครับ

ว่าแล้ววันนี้ก็อยากกินหมูกระทะ

• *
« ตอบกลับ #2905 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 03:24:35 PM »
แก้ไปแล้วคับ

ไม่พิมละคับ

และผมขอพิมครั้งสุดท้ายจิงๆเถอะคับ

ให้ทุกคนรับรู้ว่า

ผมไม่ใช่คนก้าวร้าว 

ไม่ใช่นักเลงคีย์บอด

ไม่ใช่พ่อค้า

ไม่ใช่คนรวย 

เป็นคนอยากมีเพื่อน     

ไม่มีความรู้เรื่องรถ

ไม่รู้จักซื้อใจคน ด้วยมิตรภาพ

อาจจะยังน้อยประสบการณ์ ในการอยู่ร่วมกับผู้อื่น

และสุดท้าย ผมเป็นคนจิงใจ

......................พูดได้อย่างไม่อายปาก

แต่ทุกเรื่องราวที่เกิดขึ้น และ พิมทะเลาะกัน ไปมา ในวันนี้

ผมเสียใจ และไม่คิดจะเกิดขึ้นกับผมและทุกคน

ทุกคนล้วนอยู่กับมาเปนปีๆ ไม่มีทะเลาะกัน แต่กลับมามีเรื่องกัน เพราะเรื่องไร้สาระ

ผมไปเองคับ ไม่ต้องรั้งหรอก เพราะไม่มี   และผมยินดีมาก ถ้าทุกคน จะลืมเรื่องเหล่านี้ไป

ขอโทษทุกคน ที่ ทำให้บรรยากาศ อบอุ่นตามหาลิ้นหน้า กลายเปน ตามล่า ไอตัวกินไก่ ขอโทษคับผม หยุด และ จบ เหอะคับ   ฐต6576 เจอแล้วไม่ต้อง แกล้งเบียด และ บีบแตรไล่นะคับ

พ่อผมขับ เด่วแก ตกใจ เกิดถามว่า มีไร เด่วจับใจความได้ว่า ลูกชาย กากๆ คนนี้   มีประเด็นอยู่ ขอจบเถอะนะคับ แต่เพียงเท่านี้ สวัสดี  OLD LEGACY  พี่ๆ น้องๆ

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2906 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 03:46:07 PM »
พี่เป็นคนนึงที่เจอรถเราแล้วพี่จะทัก

พวกเราไม่ได้ทะเลาะ หรือ แตกหักกัน

ชาว OLE ยังรักกันเหมือนเดิม

เพียงแต่แค่ งง กับชีวิต ตอนนี้เรื่องที่ไม่เข้าใจกันก็จบแล้ว

เกล้าก็เป็นคนคนนึงที่ชอบ SUBARU เหมือนพวกพี่

ยังไงก็ยังเป้นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้อง เหมือนเดิม

ทักกันได้เหมือนเดิม  ยังเข้ามาคุยกันได้เหมือนเดิมครับ อย่าคิดมาก อิอิ

:bbbear_35:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
« ตอบกลับ #2907 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 05:34:31 PM »
เหนื่อยไหมครับกับ196หน้า สุดยอดจริงๆ :bbbear_34:
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ mart@old-legacy

• *
  • Popular Vote : 7
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
« ตอบกลับ #2908 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 05:48:59 PM »
เหนื่อยไหมครับกับ196หน้า สุดยอดจริงๆ :bbbear_34:
สู้ต่อไปครับดันไปให้ถึง 200 หน้า จะมีมิตติ้งกันนิดหน่อยครับ

ออฟไลน์ JoJoE Elrarour

• *
  • Popular Vote : 5
  • ^o^
« ตอบกลับ #2909 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 06:33:09 PM »
เกื่อบ  200  หน้า แล้ว วุ้ย

เร็วแท้ ท่านประธานหยกอย่าลืมคิดร้านที่จะไปกินฉลองนะครับ

ว่าแล้ววันนี้ก็อยากกินหมูกระทะ

คุณบอย คิดถึงสมาชิกบางคนซักนิดคับ "หมูกะทะ"