ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนอกเรื่องนิดนึงครับ พี่ๆใน SSS นี้มีใครเล่นบาสเกตบอลกันมั่งมั้ยครับ  (อ่าน 3420 ครั้ง)

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
ขออณุญาติดึงกระทู้นี้ขึ้นมาอีกทีครับ   

ทางผมได้มีถามๆพี่เอิ๊กว่าจะจัดเล่นที่ไหนดี   และพอดีทางพี่เค้ามีทีมเล่นกันเล่นๆอยู่ แล้วส่วนใหญ่เป็น วันอังคาร   

เลยจะถามหน่อยว่าถ้าเป็นอังคารหน้า ที่ 22 ตอน 2-4ทุ่ม มีใครสนใจไปเล่นบ้าง ที่ Red Bull สาธร ครับ   

ส่วนผมเชคตารางงานของตัวเองแล้ว.......         ผมไม่ว่างงง      โทษทีพี่เอิ๊ก   emo68o 

ใครสนใจแจ้งมาได้เลยนะ   

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ขออณุญาติดึงกระทู้นี้ขึ้นมาอีกทีครับ   

ทางผมได้มีถามๆพี่เอิ๊กว่าจะจัดเล่นที่ไหนดี   และพอดีทางพี่เค้ามีทีมเล่นกันเล่นๆอยู่ แล้วส่วนใหญ่เป็น วันอังคาร   

เลยจะถามหน่อยว่าถ้าเป็นอังคารหน้า ที่ 22 ตอน 2-4ทุ่ม มีใครสนใจไปเล่นบ้าง ที่ Red Bull สาธร ครับ   

ส่วนผมเชคตารางงานของตัวเองแล้ว.......         ผมไม่ว่างงง      โทษทีพี่เอิ๊ก   emo68o 

ใครสนใจแจ้งมาได้เลยนะ   
อยากเล่นคร้าบเจมส์ พี่อยากเล่นบาสมากเลย รู้สึกว่าตอนนี้ตัวเองอ้วนไปอ่ะ แต่ว่าถ้าเล่นที่สาทรขอบายนะครับ มันไกลและไม่สะดวกพี่อ่ะครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
ง่า อด ไม่ว่างอ่ะแคร๊บ emo52o

ออฟไลน์ erggy

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
อ้าวว ไม่ว่างเหรอเจมส์ 

เลื่อนไปเป็น อังคารถัดไปเอาป่าว ชวนจานอั๋น และ ก้องด้วยสิ  ก๊องไปด้วยอีกคนแล้วววว
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
ไปด้วยครับบบบ

ออฟไลน์ erggy

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
ไปด้วยครับบบบ

ได้เลยครับ อังคารถัดไปน่ะครับ ไว้โพสนัดกันอีกที emo65o
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS