ผู้เขียน หัวข้อ: นัดเดินทางเสาร์นี้ครับ โซนศรีนครินทร์ บางนา สมุทรปราการ  (อ่าน 2043 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เจอกันที่ร้านThe40นะครับ ล้อหมุน6.15ครับ ยังไงลงชื่อไว้ด้วยนะครับ หริอโทรหาผมที่ 0809102321โบ๊ตครับ เราจะวิ่งเส้นกาญจนาข้างๆร้านไปเลยนะครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ HoLYReX

• *
  • Popular Vote : 5
นัดกันไปไหนครับ ใกล้บ้านซะด้วย emo58o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
นัดกันไปไหนครับ ใกล้บ้านซะด้วย emo58o

ขออนุญาตตอบแทนนะโบ๊ท

นัดกันไปงาน Safety Driving & Trackday ที่นครชัยศรีครับ
 emo72o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
ขออนุญาตตอบแทนนะโบ๊ท

นัดกันไปงาน Safety Driving & Trackday ที่นครชัยศรีครับ
 emo72o

emo64o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
เนื่องจากไม่มีคนตอบผมถือว่าไม่มีใครมาทางนี้นะครับ ฉะนั้นตอนเช้าผมไม่แวะแล้วนะครับ เจอกันที่ปั๊มปตทฺตามกำหนดการ7โมงนะครับเพื่อนๆ