ผู้เขียน หัวข้อ: เหยี่ยวลงสนามโค้งแล้วสะดุด  (อ่าน 4473 ครั้ง)

ออฟไลน์ Phob

• *
  • Popular Vote : 29
Re: เหยี่ยวลงสนามโค้งแล้วสะดุด
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 09:13:47 PM »
จริงๆ ใช้ได้ เฉพาะ  ตัวพลาสติก อ่ะครับ......ประกบเข้ากับ โครงsti  เดิม  เพราะ ถังน้ำมันของspec c  มันเล็กกว่า  ตื้นกว่า  เห็นว่าเหมือนถัง 1600 ละครับ

มันมีของแต่งขาย  แต่ต้องลองเช็คดูว่า ที่ไหน เอาเข้ามาบ้างล่ะครับ  ลักษณะจะเป็นแบบเดียวกัน  แล้วก็มีไหลกลับ ลงมาที่กล่องตัวมันครับ

วันนี่้เช็คดูทั้ง2ที่แล้ว ไม่มีของครับ คงต้องรอไปก่อน emo51o