ผู้เขียน หัวข้อ: โหวตเสียงเครื่งsubaru ก่อนตากลมกับหลังตากลมไปแล้ว  (อ่าน 7900 ครั้ง)

ออฟไลน์ V.Putin@Productive

• *
  • Popular Vote : 9
Re: โหวตเสียงเครื่งsubaru ก่อนตากลมกับหลังตากลมไปแล้ว
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 01:18:08 PM »
ถ้าเป็นเรื่องเสียง ผมชอบเครื่องรุ่นเก่าๆที่มีจังหวะบุ่มบั่มๆมากกว่าครับ
เหมือนกับว่ามันคือจุดหนึ่งที่ทำให้ผมตัดสินใจซื้อมันเลยทีเดียว

แต่ถ้าถามว่าชีวิตนี้จริงๆแล้วชอบเสียงเครื่องของ Subaru รุ่นไหนมากที่สุด
ผมชอบเครื่องทวินเทอร์โบครับ

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
Re: โหวตเสียงเครื่งsubaru ก่อนตากลมกับหลังตากลมไปแล้ว
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 05:44:38 PM »
ถ้าเป็นเรื่องเสียง ผมชอบเครื่องรุ่นเก่าๆที่มีจังหวะบุ่มบั่มๆมากกว่าครับ
เหมือนกับว่ามันคือจุดหนึ่งที่ทำให้ผมตัดสินใจซื้อมันเลยทีเดียว

แต่ถ้าถามว่าชีวิตนี้จริงๆแล้วชอบเสียงเครื่องของ Subaru รุ่นไหนมากที่สุด
ผมชอบเครื่องทวินเทอร์โบครับ

มันเงียบน่าขับใช่ไหมล่ะตาแพน

ออฟไลน์ V.Putin@Productive

• *
  • Popular Vote : 9
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 05:51:08 PM »
เปล่า

มันอยู่กึ่งๆกลางๆที่สุดต่างหาก
โวยวายพอเหมาะ
กรีดร้องพอเหมาะ
น่าขี่ยิ่งนัก

ออฟไลน์ K-13

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 10:26:55 PM »
GC ด้วยครับเสียงเถื่อนๆ ดี อิอิ
civil engineering

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 06:39:25 AM »
คิดดูว่าเสียงของซูมีเอกลักษณ์ขนาดมีรถค่ายอื่นพยายามทำเฮดเดอร์ให้ไม่เท่ากันเพื่อให้ได้เสียงเหมือนบ๊อกเซอร์ซะงั้น....

เจอกับตัววีออส...ติดไฟแดงเสียงออกมาเป็นลูกๆ กันเลย  emo69o
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ ajcha4563

• ผู้ที่รู้จักพอ ความพอของเขาจะเป็นความพอที่มีไปได้ตลอดชีวิต
  • *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 09:56:19 AM »
taxi ผมก็เจอบ่อยครับ เสียงเป็นลูกเหมือนกัล          emo57o

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 06:19:40 PM »
ที่เจอบ่อยๆก็คงต้องยกให้วีออสตัวเก่า คล้ายๆอยู่ แต่ขาดความหนักแน่น(ไม่กระหึ่มเท่า)