ผู้เขียน หัวข้อ: === แจ้งข่าว === ชวนกันไปงาน MOTORSHOW ศุกร์ที่ 25มีนาคมนี้ อิมแพค เมืองทองธานี  (อ่าน 17185 ครั้ง)

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
แจ้งเพิ่มเติม เรื่องจุดนัดพบครับ

โซนเลียบด่วน-ถนนประดิษฐ์มนูญธรรม นัดเจอที่ปั๊ม ปตท. (jiffy) ฝั่งตรงข้ามโลตัส เวลา 10 โมงเช้า รวมพลโดยคุณตั้ม (White GC Tum)

โซนอื่นๆ เจอที่หลังด่านจ่ายเงิน 10 บาท ก่อนลงงามวงศ์วาน เวลา 11 โมงเช้า รวมพลโดย คุณโบ้ท (boatstd) กับ คุณเคน (the Blitz)

พี่ๆ เพื่อนๆ ที่ไปร่วม ช่วยเตรียมรถแบบสวยๆ สะอาด ไปจอดโชว์กันด้วยนะ

สำหรับท่านที่ไม่สะดวกเวลาดังกล่าว ก็ไปเจอกันที่จุดจอดรถโชว์ หลัง hall ด้านติดกับทางด่วนได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2011, 09:34:13 AM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
แก่้ไขหน่อยนึง
ปั้มตรงข้าม The Cystal Park นะครับ
080-599-5311 ตั้ม
ล้อหมุน 10:30 นะครับ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
แถวสาทร พระราม 3 เจอกัน 10.00 โมง ที่ปั๊ม Caltex ถ.นราธิวาสราชนครินทร์ 10.20 ล้อหมุนครับ

รายชื่อคนที่จะไปด้วยกัน

1. เคน The Blitz
2. หวาน sweet99

มีใครจะไปด้วยกันอีกมั๊ยครับ

ออฟไลน์ kwang204

• *
  • Popular Vote : 0
ไปด้วบคับ 1 ที่ กับที่ 1 คน คับ ^^

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
คุณแบงค์ครับ จุดนัดเจอที่เมืองทองคือลานจอด P9 ที่เดิมที่เคยดูรัส สวิฟท์ ใช่ป่าวครับ ผมอาจจะไปเจอที่นั่นเลยน่ะครับ
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

• *
ไม่ใช่ครับ คนละที่กัน

• *
  • My GDG
ไม่ใช่ครับ คนละที่กัน

ถ้าไปเจอเมืองทองเลย จุดนัดพบตรงไหนครับ รบกวนด้วยนะครับ สะดวกสุดอ่ะ

• *
ลานเดิมไปใช้ของเค้าไม่ได้แล้วครับ เพราะเป็นสถานที่ที่ค่ายรถต่างๆเค้าจะเอาไว้ให้ลูกค้าไว้ใช้ test drive กัน

ออฟไลน์ ArmZ@

• *
  • Popular Vote : 0
  • ม้า โรง งาน อืด สุดๆ
ใช่ครับผมมมมมม
[/quote

จะขอเบอร์ร้านทำโช้คนิดนึงอ่ะครับ เคยบอกผมมาทีนึงแล้วแต่จำไม่ได้อ่ะครับ                      emo67o

• *
  • My GDG
หรือไม่อีกอย่าง ผมรอดักตรงทางลงทางด่วนก็ได้นะครับ เพื่อนๆ ลงมาทางไหน เดี๋ยวไปแปะแถวๆนั้น ก็สะดวกดีเหมือนกัน
หรือแถวๆทางเข้างานอะไรเงี๊ย ตรงทางผ่านยังไงก็ได้ครับ

ออฟไลน์ job2jz

• *
  • Popular Vote : 1
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)
เต็มยังครับ ถ้ายังขอไปด้วยครับผม 1 คันครับ  emo73o
GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

วะวะวะว้าวววว

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
คนไปล้นหลามเลยครับงานนี้ เยี่ยมเลยครับ

นี่แหละ คนรักซูตัวจริง emo73o

ผมไปแน่นอนครับเพราะยังไม่ขาย อิอิ ยังขายไม่ได้มากกว่า555
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
แอบสงสัยนิดๆว่า ไม่มีใครไปทำงานกันเลยเหรอครับ 55555

• *
  • My GDG
แอบสงสัยนิดๆว่า ไม่มีใครไปทำงานกันเลยเหรอครับ 55555

เรื่องงานเรื่องเล็ก แต่ดูพริตตี้เอ็กซ์ๆ สิเรื่องใหญ่  emo54o

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5
แถวสาทร พระราม 3 เจอกัน 10.00 โมง ที่ปั๊ม Caltex ถ.นราธิวาสราชนครินทร์ 10.20 ล้อหมุนครับ

รายชื่อคนที่จะไปด้วยกัน

1. เคน The Blitz
2. หวาน sweet99

มีใครจะไปด้วยกันอีกมั๊ยครับ

ป้าเคนคร๊าบ เดี่ยว หวาน กับ ดู้ คงจะไปเจอกันที่หลังด่านจ่ายเงิน 10 บาท ก่อนลงงามวงศ์วาน แทนครับ emo57o