ผู้เขียน หัวข้อ: Bridgestone ต้องการเช่าแมวGRBเพื่อทดสอบยางAdreneline002อยู่ครับ..มีค่าเช่าให้  (อ่าน 1917 ครั้ง)

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • Popular Vote : 0
  • BP 4 Throttles
พอดีมีเพื่อนสนิทของเพื่อนผมทำงานอยู่ที่ Bridgestone ฝากให้ช่วยประชาสัมพันธ์หารถ Impreza GRB เพื่อเข้าร่วมทำการทดสอบยางตัวใหม่ Adrenaline 002 ร่วมกับรถอีก 2 คันคือ BMW M3 กับ Volk Scirocco โดยจะทำการขับทดสอบให้สื่อมวลชนดู ใครมีรถทาง Bridgestone จะขอเช่า 2 วันคือ วันที่ 17/2/54  กับวันที่ 9/3/54 โดยมีค่าเช่าให้เจ้าของรถวันละ 15,000บ.(รถจะถูกรับไปตอนเช้าและนำมาส่งตอนเย็นของทุกวัน) ทำสัญญากับไทยบริดสโตนรับเงินสดก่อนรับรถทุกครั้ง  เจ้าของสามารถจะไปขับเองหรือให้ทางเจ้าหน้าที่ทดสอบของ Bridgestone เป็นผู้ขับทดสอบให้ก็ได้ แล้วหากต้องการให้ขึ้นรถ slide ไปก็ยินดีครับ อ้อ..สั่งห้ามให้สื่อมวลชนขับทดสอบก็ได้ครับ  รถจะถูกทำประกันระหว่างการทดสอบมูลค่าสูงสุด ไม่ว่ารถจะเกิดรอยขีดข่วนก็เคลมได้ครับ ข้อมูลเท่าที่ทราบมาก็ตามนี้ครับ ใครสนใจกรุณาโทรคุยกันเองนะครับ ผมไม่เกี่ยวข้องด้วย

ติดต่อ  เคน  086-9847558

ออฟไลน์ Mr.Po

• Acccord 08 เดิมๆ
  • *
  • Popular Vote : 1
  • Accord Club Thailand
ก่อนหน้านี้ ผมได้มีโอกาสคุยกับเจ้าเคนเป็นการส่วนตัวเหมือนกัน เพราะสนิทกัน แต่เลยให้น้องลองมาหาดูในนี้ก่อนเผื่อมีท่านใดสนใจ

ออฟไลน์ aof_impz

• *
  • Popular Vote : 6
adeneline  002 มาแล้วหรอครับ จะวางขายเมื่อไหร่ครับ
Tuned by  Tawee motor sport
ขายน้ำมันเครื่อง SELENIA ปลีก-ส่ง จร้าา

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
มี update ของ potenza re 002 ไหมครับ?  รีดน้ำเป็นไงครับผม
ได้เวลาเปลี่ยนยางน้องดำที่บ้านแล้ว และได้ยินคนแนะนำว่าดีน่าใช้ครับ จะเอามาใส่ล้อหน้าแค่คู่เดียวอะครับ(รถขับหลัง คู่หลังตอนนี้เป็น re001  คู่หน้าตอนนี้เป็น my 01 ยาง 4 ปีแล้วววว!)   
รถบ้านๆโหลดนิดๆครับซิ่งเป็นบางทีครับ ตรงไม่เร็วแต่เข้าโค้งหนักเหมือนกันครับ  emo24o   ถ้าไม่งั้นก็ดูพวก dunlop อยู่ครับ
ขอบคุณครับ
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???