ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ พอดีรับน้องซูมาดูแลต่อจากพี่เบนซ์ครับ  (อ่าน 5683 ครั้ง)

ออฟไลน์ jexac108

• *
  • Popular Vote : 0
สวัสดีครับ ผมชื่อหนึ่งนะครับ

หลงรักซูบารุมานานแล้ว จนมีโอกาสได้รับมาดูแลต่อจากพี่เบนซ์ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เจอกันทักกันได้นะครับผม  emo57o

ไว้มีโอกาส จะไปร่วมมีตติ้งต่างๆครับ

ออฟไลน์ ที

• *
  • Popular Vote : 1
 emo64o emo64o emo64o

รถสวยคับบบบบบ

เจอชาวซูบารุบนถนนอย่าลืมทักทายนะคับ

แบบว่าไม่ต้องจี้ตูดนะคับ แค่โบกมือก็พอ  emo54o emo54o emo54o

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
เหยี่ยวดำๆ งามๆ ยินดีด้วยครับผม emo64o

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ยินดีด้วยนะครับ

ออฟไลน์ walkaway

• *
  • Popular Vote : 6
ดีใจด้วยครับ

ชอบเหยี่ยวสีดำ มากๆเลย

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ยินดีด้วยครับคุณหนึ่ง emo65o emo65o

มีเรื่องใดสงสัยเกี่ยวกับซูบารุ โทรถาม ปรึกษา กันได้นะครับ emo72o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ jexac108

• *
  • Popular Vote : 0
ยินดีด้วยครับคุณหนึ่ง emo65o emo65o

มีเรื่องใดสงสัยเกี่ยวกับซูบารุ โทรถาม ปรึกษา กันได้นะครับ emo72o

ขอบคุณทุกท่านนะครับ 

โดยเฉพาะคุณต่อ  ไว้มีโอกาส ต้องโทรไปสอบถามแน่นอนครับ ตอนนี้ความรู้ยังน้อย คงต้องเรียนรู้เกี่ยวกับซูบารุ อีกเยอะ  emo65o

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
ฝากสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ  วันไหนพี่เป็นเจ้าภาพเลี้ยงรับน้องเอง ต่อนัดวันมาเลยแคร็บบบบบบบบ!!!!!!!!!!!!!! เชิญพวกเรามากันเยอะๆ ใครว่างก็เรียนเชิญนะครับ

emo57o emo57o emo57o emo57o
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ฝากสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ  วันไหนพี่เป็นเจ้าภาพเลี้ยงรับน้องเอง ต่อนัดวันมาเลยแคร็บบบบบบบบ!!!!!!!!!!!!!! เชิญพวกเรามากันเยอะๆ ใครว่างก็เรียนเชิญนะครับ

emo57o emo57o emo57o emo57o

อาทิตย์หน้ามั้ยครับพี่ จะได้ยิงทีเดียวได้นกหลายตัว ทั้งเลี้ยงรับพี่หนึ่ง ชมของเก่าแบบใหม่ๆ ของผม และชมของใหม่ของพี่  emo76o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2011, 10:50:18 AM โดย thor111 »
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
อาทิตย์หน้ามั้ยครับพี่ จะได้ยิงทีเดียวได้นกหลายตัว ทั้งเลี้ยงรับพี่หนึ่ง ชมของเก่าแบบใหม่ๆ ของผม และชมของใหม่ของพี่  emo76o

ไปด้วยดิ emo73o

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
รถสวยจัง  ยินดีด้วยนะครับ  ขับรถปลอดภัยนะครับ  emo35o
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15

ขอไปชม "ของใหม่ของพี่" ด้วยคนครับ  emom75o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
วันนี้แอบได้ข่าวเรื่องของใหม่ของเสธ.มาแล้วนะครับ ได้ข่าวว่ารุ่นรถมีเลขอยู่ 3หลัก

ยินดีต้อนรับด้วยครับคุณหนึ่ง แหมวันนี้ก็โทรมาทักทายผมด้วย ยินดีที่ได้รุ้จักนะครับ ไว้ศุกร์นี้เราเจอกัน

ปล.น่าอิจฉามากครับได้รถเสธ.เบนซ์ไป สภาพเริ่ดมาก และอีกอย่าง รถนี่อย่างกับกระจกสะท้อนได้เลยใช่ไหมครับคุณหนึ่ง
คิดเอาแล้วกันครับกล้ามแขนเสธ.เค้าได้มาจากการขัดเคลือบสีรถคันนี้ด้วยตัวเองละครับ  emo76o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
ยินดีด้วยนะ ได้รถดีๆ ในที่สุด ไว้มีโอกาสขอชมด้วยนะ ชอบมากๆ เหมือนกันเหยี่ยวดำ

มีอัสสัมชัญใช้ซูฯ อีกคนแล้ว