ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ พอดีรับน้องซูมาดูแลต่อจากพี่เบนซ์ครับ  (อ่าน 5682 ครั้ง)

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
แล้วเร็วๆนี้ ได้เจอกันครับ!!!! ดูแลให้สีเงาได้อย่างนี้ตลอดนะ หนึ่ง!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2011, 10:15:55 AM โดย Benzino »
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
อุ๊ยต๊าย  ได้รถงาม ม๊ากกกกกกค่าาาา

ว่าแต่....พี่เบนซ์  บอกปุ่มยิงจรวดโทมาฮอก  กะ ปืน 55มม. ในรถแล้วยังค้าาาา

ถ้ายังก็ถามนะค้าาาา

อ่อ คันนี้ไม่ต้องไปประจำการ ลิเบีย ใช่มั๊ยค้าาา

ออฟไลน์ jexac108

• *
  • Popular Vote : 0
วันนี้แอบได้ข่าวเรื่องของใหม่ของเสธ.มาแล้วนะครับ ได้ข่าวว่ารุ่นรถมีเลขอยู่ 3หลัก

ยินดีต้อนรับด้วยครับคุณหนึ่ง แหมวันนี้ก็โทรมาทักทายผมด้วย ยินดีที่ได้รุ้จักนะครับ ไว้ศุกร์นี้เราเจอกัน

ปล.น่าอิจฉามากครับได้รถเสธ.เบนซ์ไป สภาพเริ่ดมาก และอีกอย่าง รถนี่อย่างกับกระจกสะท้อนได้เลยใช่ไหมครับคุณหนึ่ง
คิดเอาแล้วกันครับกล้ามแขนเสธ.เค้าได้มาจากการขัดเคลือบสีรถคันนี้ด้วยตัวเองละครับ  emo76o

ขอบคุณนะครับ  รถดีมากครับ ส่วนเรื่องสี นี่เหนื่อยผมเลย ต้องดูแลให้ได้เท่าพี่เบนซ์  emo24o

แต่จะรักษาความเงาไว้ได้คับ

ไว้เจอกันวันงานนะคับ

ออฟไลน์ jexac108

• *
  • Popular Vote : 0
ยินดีด้วยนะ ได้รถดีๆ ในที่สุด ไว้มีโอกาสขอชมด้วยนะ ชอบมากๆ เหมือนกันเหยี่ยวดำ

มีอัสสัมชัญใช้ซูฯ อีกคนแล้ว

แท๊งส์เพื่อน  อยากได้มานานแล้ว ตามหามาตั้งแต่ปีที่แล้ว จนมีโอกาสมาได้รถพี่เบนซ์นี่ล่ะ
แต่คิดว่าโชคดีแล้ว ที่มาได้คันนี้ล่ะ ไว้เจอกันเพื่อน

แล้วเร็วๆนี้ ได้เจอกันครับ!!!! ดูแลให้สีเงาได้อย่างนี้ตลอดนะ หนึ่ง!!

ครับพี่ คันที่แล้วของผมเงาน้อยกว่านี้นิดนึง ก่อนจะเอาไปแรป
แต่คันนี้แรปไม่ลง  จะทำให้เงาไปตอลดครับผม 

ยังงัยก็ขอบคุณพี่ด้วยนะครับ ไว้มีมีตติ้ง อย่าลืมเรียกนะคับ คลับนี้อบอุ่นมากๆครับ

อุ๊ยต๊าย  ได้รถงาม ม๊ากกกกกกค่าาาา

ว่าแต่....พี่เบนซ์  บอกปุ่มยิงจรวดโทมาฮอก  กะ ปืน 55มม. ในรถแล้วยังค้าาาา

ถ้ายังก็ถามนะค้าาาา

อ่อ คันนี้ไม่ต้องไปประจำการ ลิเบีย ใช่มั๊ยค้าาา

เอ่อ...ขอบคุณคับ  ผมยังหาปุ่มไม่เจอเลยครับ  ถ้าเจอแล้วจะบอกนะครับ

คันนี้คงไม่ต้องไปประจำลิเบียคับ แต่คงอยู่แถวๆ พระราม 2 กับ พระราม 5 คับ อิอิ

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
ยินดีด้วยนะครับ  emo65o
^_^

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
เอ้า หลังมอเตอร์โชว์นัดเจอกันอีกทีครับ !!

emo59o emo59o emo59o emo59o
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เอ้า หลังมอเตอร์โชว์นัดเจอกันอีกทีครับ !!

emo59o emo59o emo59o emo59o

ซักวันพุธที่ 6 มั้ยครับเสธ. น่าจะเหมาะ เสธ. ยังอยู่ป่าวอ่ะ หรือไปเที่ยวไหนแล้วครับ emo72o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Norasaker

• *
  • Popular Vote : 7
  • คิดดี ทำดี พูดดี มีแต่รวยยย
สวัสดีครับ ยินดีด้วยครับ
เมื่อเช้าขับเข้าเพชรเกษม81 หรือเปล่าครับ
ผมฟ้าขับแมวสีเทา กับเหยี่ยวสีน้ำเงิน
แต่ตอนเจอสวนกันขับ CRV ครับ ^^
อยู่พระราม 2 เช่นกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2011, 12:44:12 PM โดย Norasaker »