ผู้เขียน หัวข้อ: จานดิสหน้า skyline ใช้กับคาริปเปอร์ 4 พอร์ต subaru ได้มั๊ยครับ?  (อ่าน 1693 ครั้ง)

ออฟไลน์ noom_chopper

• *
  • Popular Vote : 24
  • "อิมแวน บรรทุกหมา"
ตามหัวข้อเลยครับ ผมรู้แต่ว่าต้องเจาะเป็น 5/100
ส่วนความหนา กับขนาดจาน หรือใช้กับดุมซูบารุ ได้หรือไม่ ไม่รู้เลย
รบกวนสงเคราะห์หน่อย น้องเค้าเพิ่งเริ่ม ยังไม่ได้เป็นสมาชิก+อยู่ ตจว.
ขอบคุณครับ...
อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง ไม่อยากเสียตังค์ ขับเดิมๆ

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
อยากทราบเหมือนกันครับ แต่...ที่แน่ๆผ้าเบรคเดียวกับ 4pot subaru เลย

ออฟไลน์ limk@korat

• *
  • Popular Vote : 19
  • BD5 and BG7
ไม่ได้คับ

เพราะจานของ Sky มันหนา 30มม  ส่วนของ ซูบารุ มันแค่24.5มม เองเห็นเจียรใช้กันจนเเหลือแค่ 22 แล้วก็ต้องเปลียนกันแล้ว emo59o

และ คาริเปอร์ ของ ซูบารุ เอาไป คาบ จานของ Sky R32-33 ไม่ได้คับ นอกจากทำขายกคาริปอร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2011, 10:57:30 PM โดย limk »