ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีประสบการณ์เอา ซูบารุ ไปฉลองสงกรานต์บ้าง มาแชร์หน่อยคร้าบบบบ  (อ่าน 5154 ครั้ง)

ออฟไลน์ ppppure

• *
  • Popular Vote : 5
ผมพาน้องแมวไปฉลองสงกรานต์มา ขากลับกำลังถอยรถออกจากที่จอดมันมืดมากผมเลยเปิดกระจกโดนคนสาดน้ำมาในรถแฉะเลยครับ พอแห้งแล้วเบาะเป็คราบอีกก  emo52o

ออฟไลน์ boxer_sound

• Im
  • *
  • Popular Vote : 6
  • สนั่น....ลั่น...ทุ่ง
ผมเจอ GC สีขาวล้อขาวทะเบียน 7111 จอดอยู่ตรงร้านข้าวผัดปูเมืองทอง ซ.แจ้งวัฒนะ14  ไม่ทราบว่าของคนใน SSS ป่าวหว่า
โดนแป้งมาซะเยินเลย  ล้างกันสนุกล่ะ    แต่ว่ารถสวยมากแคร๊บบบบบ
 emo54o

สีขาวผมเจอหลายคันเลยครับ น้ำเงินมีไม่กี่คันเอง

• Im
  • *
ผมพาน้องแมวไปฉลองสงกรานต์มา ขากลับกำลังถอยรถออกจากที่จอดมันมืดมากผมเลยเปิดกระจกโดนคนสาดน้ำมาในรถแฉะเลยครับ พอแห้งแล้วเบาะเป็คราบอีกก  emo52o

ผมโดนบังคับให้เปิดกระจกเลยอ่ะตอนที่เขาขอฟังเสียงเครื่อง พอเสร็จโดนเอามือลอดมาปะแป้งกระเด็นโดนภายในนิดหน่อยดีที่ไม่โดนเบาะ ขนาดผมแค่เปิดนิดเดียว ยังล้วงเข้ามาจนได้  emo36o

ออฟไลน์ Teeraparp

• *
  • Popular Vote : 3
เพิ่งกลับมาจากลำปางครับ ไปเมื่อวัพุธ กลับเมื่อเช้าครับ ตลอดทาง เจอ นิวเล คันเดียวเองที่ลำปาง
ไปด้วย LPG ครับ ค่าแก๊ส สรุปแล้ว 2200 บาทครับ  ถ้าเป็นน้ำมัน บรื๋ออออออออ

ออฟไลน์ job2jz

• *
  • Popular Vote : 1
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)
ปีนี้ผมไม่ได้เอารถไปไหนอะครับ แต่คืนวันที่ 13 เจอ gc สีขาว 2 ประตู ที่ RCA ครับ สวยมากๆครับ  emo65o

ส่วนเมื่อสงกรานต์ปีที่แล้ว เจอ แมว sg-tสีน้ำเงิน ของพี่ป๊อกแถวๆพระราม 9 ครับ

เลยเปิดกระจก ยิงปืน(ฉีดน้ำ)ใส่ไป 2-3 แม็ก ครับ  emo54o  emo54o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2011, 02:16:17 AM โดย job2jz »
GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

วะวะวะว้าวววว

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
ไปเที่ยว หัวหิน มาครับ
เจอสามคัน   1 แมวขาว หาง WRC  * มืดๆแถวหัวหิน  /  2-3  หมูน้ำเงิน , แมวน้ำเงิน * ที่พรีเมี่ยมเอ้าเล็ท
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

• Im
  • *
ขัดสีฉวีวรรณกันเรียบร้อยแล้วใช่ไหมครับ กลับสู่สภาพปกติ พร้อมรับวันทำงานกันแล้วววววววววว  emo36o

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
แอบไปดูงานดริฟท์มาครับ