ผู้เขียน หัวข้อ: ESSS: Morning Drive เสาร์ที่ 7 พ.ค. ทริปกินเที่ยวมาอีกแล้วครับ  (อ่าน 12702 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ห่างหายกันไปซักพักนึงเพราะสมาชิกในทีมติดภารกิจ ตอนนี้พอมีเวลาเลยเอาซะหน่อย ทริป กินเที่ยว ขับรถเล่น Saturday Morning Drive เสาร์ที่ 7 พ.ค.นี้ เส้นทางกรุงเทพ-บางแสน-พัทยา เรียนเชิญกลุ่มชลบุรีด้วยนะครับ เราจะออกเดินทางจากปั๊ม ป.ต.ท. บนทางด่วนเส้นขาออกบางนาเวลา 10.00 น. พักกันซักแป๊ปแล้วค่อยออกเดินทางตอน 10.30 ตรง ใครช้าไม่รอตามสูตร ขับเป็นขบวนบนทางด่วนบูรพาวิถี ด้วยความเร็วพอประมาณ ไม่ต้องห่วงเราจะไม่ขับกันเร็วมาก โดยจะมีการคุมสปีดลิมิต แต่ก็จะมีช่วงให้ได้ยืดเส้นยืดสายกันบ้าง ขับตามกันไปจนถึงบางแสน หาอาหารทะเลกินกัน เสร็จแล้วใครจะไปเที่ยวกันต่อก็ไป ใครจะกลับบ้านก่อนก็ตามสบาย ใครสนใจลงชื่อไว้เลยครับ ไม่รู้จักก็มาได้นะครับจะได้รู้จักกัน

รายชื่อผู้ที่จะไป

1. เคน The Blitz
2. ต่อ thor_111
3. ก๊อต 24_owner
4. เอก kenny_ake

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ทริปนี้กันดั้มปิดท้ายใช่มะครับ  emo76o emo76o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ modrxteam

• *
  • Popular Vote : 4
เจอกันบางแสนครับ  emo54o

• *
คร้าบบบ กันดั้มปิดท้ายขบวนเองครับ

• *
แล้วเจอกันครับมด

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
กันดั้มจะปิดท้ายขบวน หรือ กดดันขบวนกันแน่คร้าบพี่เคน

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
ไม่ได้เจอกันนานละ ไปด้วยดีกว่า ถ้าไม่ติดงานนะ ถ้าไปได้ไปแน่นอนครับ

• *
มีตานพล็อกอิน Nop
กับทั่นรองตั้ม White_GC ไปเพิ่ม

ป.ล. โจมาเลยไม่ได้เจอกันนานละ

• *
เดียร์: ไปปิดท้ายขบวนคร้าบ ทำหน้าที่เป็นตากล้อง คราวนี้มีถ่ายวีดีโอเก็บไว้ลงยูทูบด้วย เพิ่งได้กล้องวีดีโอใหม่แบบ FullHD ซะด้วย ต้องเอาไปลองใหม่

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
กันดั้มจะปิดท้ายขบวน หรือ กดดันขบวนกันแน่คร้าบพี่เคน

เดียไปรึเปล่าครับอยากไปด้วยจัง emo73o
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: ESSS: Morning Drive เสาร์ที่ 7 พ.ค. ทริปกินเที่ยวมาอีกแล้วครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 09:56:16 PM »
ตกลงตรูไปกะเข้าด้วยเหรนี่????!!!?!!
7 บางแสน
8 สวนผึ่ง
 emo46o emo46o

• *
Re: ESSS: Morning Drive เสาร์ที่ 7 พ.ค. ทริปกินเที่ยวมาอีกแล้วครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 10:34:45 PM »
อ้าว ก็เฮียบอกไปด้วยในเฟซบุ๊ค ผมก็จัดให้เลยครับ น้องพลับควบ 2 ไปเล๊ย

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 10:38:12 PM »
อยากมาก็มาเลยคร้าบ จะได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆ พวกผมไม่กัดครับ เฮฮาบ้าบอไปตามเรื่อง ขำๆกันทั้งนั้นครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 12:13:10 AM »
เค้าอยากไปด้วยยยยย ไม่อยากไปงานแต่งงานอ่า อยากไปทริปด้วยยยยย emo52o

เพื่อนๆคนไหนว่างเรียนเชิญไปร่วมแจมกันนะครับ สนุกสนานเจอเพื่อนๆใหม่ๆด้วยครับ  emo65o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 10:47:04 AM »
ไม่ได้เจอกันนานละ ไปด้วยดีกว่า ถ้าไม่ติดงานนะ ถ้าไปได้ไปแน่นอนครับ

มาเลยลุง....ให้ไว emo57o

เดียไปรึเปล่าครับอยากไปด้วยจัง emo73o

มาสิครับหลุยส์ มาเป็นแฝด 3 กันหน่อย  emo54o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!