ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญเพื่อนๆมาร่วมมีตติ้งนอกรอบ ที่PTT (ซ.กิ่งแก้ว40) เสาร์ที่ 14 นี้ 5 โมงเย็น  (อ่าน 17177 ครั้ง)

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
lสรุปพี่ป๊อก เป็นเจ้าของปั้มใช่ป๊ะ ครับ emo58o

เด็กเติมน้ำมันคร๊าบ  (โซฮอล 95 เต็มถังครับผม) emo57o

ออฟไลน์ PrKM

• *
  • Popular Vote : 1
  • Outback ป้าอ้วน
ล้างรถตอนเช้า แต่ตอนนี้ฝนตกซะนี้ ยังไงก็จะพยายามไปครับ  emo57o

• *
ล้างรถตอนเช้า แต่ตอนนี้ฝนตกซะนี้ ยังไงก็จะพยายามไปครับ  emo57o

ถึงฝนจะตก รถจะเปรอะ ซูเราก็ยังหล่อครับ
สายพันธุ์ แรลลี่โลก ไม่กัวเปื้อนครับ

ออฟไลน์ ohm144

• *
  • Popular Vote : 3
  • แมวขาว อยากแรง
ไปครับ เจอกานค๊าบบบบบบ  emo64o

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
มากันเยอะเหมือนกันครับ .... เพลินตาดี  emo63o

* คราวหน้าเจอกันอีกครับเพื่อนๆพี่ๆทุกคน  / สนใจกิจกรรม โกคาร์ท ที่จะจัดต่อไปครับ ..น่าสนุกดี  emo64o
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

• *
ขอบคุณเพื่อนๆที่มากันอย่างพร้อมเพรียง ครบทุกรุ่นเลย เหมือนงาน มอเตอร์โชว์ ย่อยๆ

ขออภ้ยที่ไม่ได้อยู่จนงานเลิกนะครับ เพราะนัดไปบางแสนไว้แล้ว
คราวหน้าหากมีโอกาศมาใช้สถานที่อีกจะเตรียมให้ดีกว่านี้ครับ

วันนี้ก็มีถ่ายละครที่สถานีเลยมาตอบช้าไป