ผู้เขียน หัวข้อ: จุดท่องเที่ยวระหว่างเส้นทางกรุงเทพ-ชะอำ มีที่ไหนน่าแวะบ้างครับ  (อ่าน 15360 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
แพงจิง อันนี้คอนเฟิม

ไปนั่งกินเบียร์ริมสระน้ำดีกว่าไม๊โปร อิอิ

ไปด้วยยยยยยยครับพี่ๆ emo73o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ไปด้วยยยยยยยครับพี่ๆ emo73o

เอาป่าว ไป survey เส้นทางกันก่อนก็ได้

เคนน๊วยๆ ไปป่าว นอนคอนโดพี่
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
เอาป่าว ไป survey เส้นทางกันก่อนก็ได้

ไปด้วยคร้าบบบบบบบ emo73o

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

เมื่อไหร่ดีครับพี่ก๊อต...นัดกันครับพี่  emo2o

แต่ผมหนีไปพรุ่งนี้ก่อนละหล่ะครับ แต่เสาร์ก็กลับละ  emo76o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
ไปเหมือนกันแต่ไปแก่งกระจานพุ่งนี้กลับวันเสา

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
เมื่อไหร่ดีครับพี่ก๊อต...นัดกันครับพี่  emo2o

แต่ผมหนีไปพรุ่งนี้ก่อนละหล่ะครับ แต่เสาร์ก็กลับละ  emo76o

อ้าวเฮ้ย หนีไปก่อนซะละ emo60o

จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ monkeyart

• *
  • Popular Vote : 3
ดอนหอยหลอด แต่เช็คเวลาน้ำขึ้นน้ำลงด้วยน่ะครับ  อาหารถูก  ไหว้กรมหลวงชุมพร
 emo61o

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
ลองชมในนี้ครับ

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=75&topic_no=269449&topic_id=273236

รับรองไม่ผิดหวังครับ มีรายการอาหารให้พร้อมครับ
ปล.อย่าลืมแวะร้านครูหมูด้วยนะครับ  ถูก อร่อย จานใหญ่สะใจ    emo57o emo57o emo57o

อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

• Subaby!!!
  • *
อ้าวเฮ้ย หนีไปก่อนซะละ emo60o

แฝดน้องไปทำงานครับพี่...ไม่ได้ไปเที่ยวอ่ะครับ

รอไปเที่ยวกับแฝดพี่ดีกว่า emo72o

ออฟไลน์ indyinloveboyza

• *
  • Popular Vote : 0
 mush26 mush26 mush26 mush26
อยากไปเที่ยวบ้างจังเลยอะคับ
indyinloveboyza

ออฟไลน์ BOYD_TKD

• *
  • Popular Vote : 3
  • "The only easy day was yesterday."
ลงไปถึงอ.ประจวบดีกว่าครับ เมืองยังสดอยู่คนไม่เยอะ ผมชอบขับไปมากเข้าไปในเมืองที่ท่าเรือ นั่งสูดลมทะเลสดชื่นมาก ผมไปชะอำหัวหินบ่อยจน รู้สึกว่า คนเยอะ แน่นไปหมด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2011, 06:19:51 PM โดย reddogtkd »

ออฟไลน์ KaMz`

• *
ตลาดน้ำหัวหิน เปิดใหม่ครับ  mush32

ออฟไลน์ Pong_naja

• *
  • Popular Vote : 7
  แนะนำประจวบอีกเสียงครับ พักตัวเมือง ไหว้พระวัดเขาช่องกระจก เดินขึ้นเขาชมวิวออกกำลัง วิวข้างบนสวยมาก มองเห็น 3 อ่าวเลย ตอนเย็นๆขับรถเลาะอ่าวประจวบเล่นและหาอาหารทะเลทาน เลยไปหน่อยก็เที่ยว

พิพิธภัณฑ์หว้ากอเลยครับ ชมสัตว์นํ้า และได้ความรู้ทางวิทยาศาสตร์เยอะเลย ถ้ามีเวลาควร ค้างซัก 1 คืน ที่ตัวเมือง จะได้ไม่เหนื่อยมากครับ  mush16

กรุงเทพ-ชะอำ และถ้าเหมารวมหัวหิน สวนสน ปราณด้วย เท่าที่ว่ามาตามหัวข้อก็นึกที่เที่ยวไม่ออกแล้วหล่ะ่ครับ  mush17
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2011, 09:43:08 PM โดย Pong_naja »

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
แนะนำให้ไปทางพระราม2 สมุทรสงคราม สมุทรสาครนะครับ น้ำไม่มีเพิ่งกลับมาเมื่อวันพฤหัส ถ้าจะแวะมีที่แวะเยอะเลยครับเคน สวนหิ่งห้อย ก็น่าสน สวนผีเสื้อก็มี เลยมาหน่อย วัดถ้ำเขาย้อย ที่ผมพอทราบ ไกลกว่านั้นไม่ได้สังเกตุแล้วครับ ไปสำรวจเมื่อบอกด้วยนะครับ อาทิดหน้าจะลงไปอีก
Jay TURBO-Plus