ผู้เขียน หัวข้อ: ที่พัทยามีอู่เซอร์วิสsubaru ไหมครับ  (อ่าน 8374 ครั้ง)

ออฟไลน์ TommyWalker

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ที่พัทยามีอู่เซอร์วิสsubaru ไหมครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 12:59:51 AM »
อิอิ meeting. กันหน่อยไหมครับ

จิงๆ ซูพัทยามีการมีทติ้งกันบ้างแล้วครับ เวลารวมตัวจะเจอกันร้านชัยรัตน์ยางยนต์ ถนนสุขุมวิท ช่วงพัทยาเหนือ
แล้วจะขับรถไปกินข้าวกัน จบ Differ ปาจัม
ตอนนี้ถ้าเป็นซูจะมี GC 4 คัน,หมูเหลือง RA-R 1คัน,EVO 9 2 คัน (ยังไม่รวมรถหนุ่มนะ) ส่วนที่เหลือมาไม่ค่อยบ่อยครับ  mush1
ที่กล่าวมาไม่รวมกรุ๊บขับสี่ชลบุรีนะครับ ไม่งั้นทะลุ 40 แหงมๆ เยอะจิงๆฝั่งชล เหอ เหอ
เอางี้ เด๋วผมแจ้งจัดมีทติ้งอีกครั้งจะแจ้งให้ทราบนาครับ รบกวนลงเบอร์โทรไว้หน่อยดีกว่าครับ emo67o

ได้เลยครับพี่ทอม
ส่วนเหยี่ยวขาวล้อสีทองฝาโปร่งดำน่าจะของผมครับ เจอก็ทักกันบ้างนะครับบบ

นั่น! ซุ่มออกเหยี่ยวซะแล้ว หนุ่มใช้เบอร์เดิมป่าว เดวเจอกันหน่อย ห้ามเบี้ยวด้วย อิอิ   emo76o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2011, 01:04:38 AM โดย TommyWalker »

ออฟไลน์ pan10r

• *
  • Popular Vote : 5
Re: ที่พัทยามีอู่เซอร์วิสsubaru ไหมครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 01:42:16 AM »

นั่น! ซุ่มออกเหยี่ยวซะแล้ว หนุ่มใช้เบอร์เดิมป่าว เดวเจอกันหน่อย ห้ามเบี้ยวด้วย อิอิ   emo76o
[/quote]555ก็ไม่ได้ซุ่มนะพี่ แต่งานเยอะมากกกกกเลยเลยไม่ได้ขับเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ Ed

• *
  • Popular Vote : 3
  • สบายใจที่ใช้ซูบารุ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 05:45:58 PM »
ซูพัทยา MEETING  วันไหนครับ  ขอไปด้วยคนอ่ะคับ   อยู่ระยองคับ แต่วิ่งพัทยาประจำ 
ผมให้ GF สีน้ำเงินครับๆ