ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนอีกรอบครับ สำหรับแบบสอบถาม "Online Brand Community" มีของที่ระลึกให้เช่นเดิมครับ  (อ่าน 2328 ครั้ง)

ออฟไลน์ Poj

• *
  • Popular Vote : 0
เพื่อนผมกำลังทำวิทยานิพนธ์จะจบป.เอก ก็เลยรบกวนฝากแบบสอบถามหัวข้อ "Online Brand Community" มาให้ผมกับเพื่อนๆ ทำอีกรอบ ส่วนรอบที่แล้วผมก็เพิ่งรู้ว่าเป็นแค่รอบ Pre-test ครับ

รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ อีกครั้งครับ

ขอบคุณมากครับ

http://survey.au.edu/index.php?sid=45927&lang=th

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
โอ้ว เพิ่งจะได้เห็นตอนกำลังจะนอนครับพี่พจน์ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมช่วยไปทำให้นะครับพี่ ยินดีล่วงหน้ากับ Doctor Degreeนะครับพี่ emo77o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
จัดการให้เรียบร้อยครับ   ขอให้ประสบความสำเร็จในการศึกษา
จบเร็วๆ  นะครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เรียบร้อยแล้วนะครับพี่พจน์ emo64o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
เรียบร้อยแล้วนะครับ
^_^

ออฟไลน์ lominator

• *
  • Popular Vote : 2
อยากช่วยอะครับแต่ไม่ค่อยเข้าใจว่า "แบรนด์ คอมมิวนิตี" อะครับ ตีความหมายไม่ถูก  emo74o
ถ้าการที่เราเข้าเวบเช่น สยามซูบารุเนี่ย ถือว่าเป็น แบรน คอมมิวนิตี ไหมครับ
ถ้าใช่จะรีบทำเลยครับ

ขอโทษที่ไม่ได้ก่อประโยชน์ครับ (แต่อยากก่อประโยชน์ให้บ้างครับ)