ผู้เขียน หัวข้อ: impreza wrx เครื่องคอขาว 260 แรงม้า เกีย mt วิ้งได้เท่าไรหรอคับ  (อ่าน 15161 ครั้ง)

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
เกียร์เดิมติดรถเทอโบแท้บ้านเราที่เป็นสเปกเดียวกับออสเตรเลีย เฟืองท้าย 3.9 น่าจะยาวกว่าสเปกญี่ปุ่นอีกมั่ง ต้นหมาไม่เห่า แต่ปลายเดินไม่เลิก  mush17

รถวิ่งนะ ไม่ช่ายเดิน  mush21

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52

รถวิ่งนะ ไม่ช่ายเดิน  mush21

mush31 mush31 mush31
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ A.Legacy

• *
  • Popular Vote : 4
    • หน้าร้าน
เกียร์เดิมติดรถเทอโบแท้บ้านเราที่เป็นสเปกเดียวกับออสเตรเลีย เฟืองท้าย 3.9 น่าจะยาวกว่าสเปกญี่ปุ่นอีกมั่ง ต้นหมาไม่เห่า แต่ปลายเดินไม่เลิก  mush17

ใช่ๆ   วิ่งจนไม่กล้ากดต่อแล้วอ่ะ   O.Le  ทั้งสองคันเลย   สุดเสียวเลย

ออฟไลน์ convict

• *
  • Popular Vote : 2
อาจจะไม่ค่อยจะตรงคำถามเท่าไหร่นะครับแต่เป็นเรื่องจริงที่ผมเจอมากะตัวเอง วางตากลมคอแดง GDB-4XXX ปี 2002 คนวางบอกว่าเลขไมล์ที่มาขณะนั้น 60000 กว่าๆ ทำแล้ว วิ่งได้ประมาณ 240 กม./ชม. แต่ GPS จับได้ 230 กว่าๆ อัดได้ไม่ถึง 5 กม. ลูกสูบเจ๋งครับ จึงได้พยายามศึกษาสาเหตูที่มันพัง พอสรุปได้ว่า ซู ออกแบบมาสำหรับ เอามันเอาสนุกในช่วงสั้นๆแต่ถ้ากดกันมากๆยาวๆโอกาสพังสูงครับ ผมไม่แน่ใจนะว่ารอบเครื่องเท่าไหร่แน่แต่คิดว่าน่าจะ 7000 กว่าๆครับ

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
อาจจะไม่ค่อยจะตรงคำถามเท่าไหร่นะครับแต่เป็นเรื่องจริงที่ผมเจอมากะตัวเอง วางตากลมคอแดง GDB-4XXX ปี 2002 คนวางบอกว่าเลขไมล์ที่มาขณะนั้น 60000 กว่าๆ ทำแล้ว วิ่งได้ประมาณ 240 กม./ชม. แต่ GPS จับได้ 230 กว่าๆ อัดได้ไม่ถึง 5 กม. ลูกสูบเจ๋งครับ จึงได้พยายามศึกษาสาเหตูที่มันพัง พอสรุปได้ว่า ซู ออกแบบมาสำหรับ เอามันเอาสนุกในช่วงสั้นๆแต่ถ้ากดกันมากๆยาวๆโอกาสพังสูงครับ ผมไม่แน่ใจนะว่ารอบเครื่องเท่าไหร่แน่แต่คิดว่าน่าจะ 7000 กว่าๆครับ

เห็นด้วยครับ   mush35 mush35 mush35
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก