ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้เรื่อง GC8 หน่อยครับ กำลังสนใจอย่างแรงครับ  (อ่าน 8300 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
Re: ขอความรู้เรื่อง GC8 หน่อยครับ กำลังสนใจอย่างแรงครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 11:57:35 PM »
โห เอกคารมสุดยอด มิน่าเด็กติดกันตรึม ผมว่าคนที่ซื้ออิมมาขับก็เป็นคนที่ใช้อารมณ์อยู่เหนือเหตุผลทั้งนั้นแหล่ะ ไม่เชื่อลองบอกข้อดีที่จะซื้อซูบารุมาใช้งานดู เอาง่ายๆแค่ว่ามีอะไรดีกว่าพรีอุสบ้าง นอกจากแรงกว่า, เกาะถนนดีกว่า, กินน้ำมันกว่า, เมื่อยกว่า, กระเทือนกว่า, เสียงดังกว่า, อะไหล่หายากกว่า สำหรับผมอารมณ์ล้วนๆ 555

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
Re: ขอความรู้เรื่อง GC8 หน่อยครับ กำลังสนใจอย่างแรงครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 12:32:52 PM »
โห เอกคารมสุดยอด มิน่าเด็กติดกันตรึม ผมว่าคนที่ซื้ออิมมาขับก็เป็นคนที่ใช้อารมณ์อยู่เหนือเหตุผลทั้งนั้นแหล่ะ ไม่เชื่อลองบอกข้อดีที่จะซื้อซูบารุมาใช้งานดู เอาง่ายๆแค่ว่ามีอะไรดีกว่าพรีอุสบ้าง นอกจากแรงกว่า, เกาะถนนดีกว่า, กินน้ำมันกว่า, เมื่อยกว่า, กระเทือนกว่า, เสียงดังกว่า, อะไหล่หายากกว่า สำหรับผมอารมณ์ล้วนๆ 555

รู้สึกจะมีอารมณ์บ่อยนะฮะ mush21

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 06:20:27 PM »

โอ้ยยยย ผมยังห่างพี่เคนอีกเย้อออออออ  mush21 mush21 mush21 mush21

ออฟไลน์ kokoriko

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2011, 08:53:07 AM »
พี่ฌอณ รอดูรูปอยู่ครับ