ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือคับ มีคนเอารถผมไปแอบอ้างในfacebook  (อ่าน 6823 ครั้ง)

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
Re: ขอความช่วยเหลือคับ มีคนเอารถผมไปแอบอ้างในfacebook
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 02:36:30 AM »
ยังดีครับ จบลงด้วยดี
ต้องขอโทษด้วยนะครับ เรื่องรูปอินเตอร์ พอดีช่วงนี้วุ่นอยู่กะการย้ายบ้าน เห็นอินเตอร์วางอยู่บนโต๊ะกินข้าวเลยเพิ่งนึกขึ้นได้ ขออภัยอย่างสูงครับ

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
Re: ขอความช่วยเหลือคับ มีคนเอารถผมไปแอบอ้างในfacebook
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 09:34:19 AM »
เห็นแบบนี้แล้วก็ OK ครับ   ส่วนตัวผมไม่ได้ติดใจหรืออยากต่อว่าอะไร  เพราะผมว่าเค้าก็ลูกผู้ชายกล้าทำก็กล้ารับ manดีครับ

คนเรามันก็ผิดพลาดกันได้  ถ้าน้องเค้าได้มาอ่าน ผมก็อยากบอกว่า เก็บเงินแล้ว สู้เพื่อความฝันแบบผมครับ น่าภูมิใจกว่าเยอะนะ  emo65o

ดีครับ จะได้ไปจอดรถร้านเหล้าต่างๆ Monkey , Warm-up  ได้อย่างสบายใจเหมือนเดิม  mush17
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 09:35:43 AM »
และขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ช่วยเหลือครับ  ถ้ามาเชียงใหม่กันผมขอเลี้ยงตอบแทน 1 เมานะครับ mush21
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ ปลากระเบนบิน

• *
  • Popular Vote : 1
  • เบื่อ คนงี่เง่า~~~
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 09:40:12 AM »
- ผมว่าอีกไม่นาน จะเอารถเฮง ไปแอบอ้างบ้าง
- อิอิอิ

- ป.ล. พี่วิน เองครับ
emo64o

ออฟไลน์ ปลากระเบนบิน

• *
  • Popular Vote : 1
  • เบื่อ คนงี่เง่า~~~
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 09:43:28 AM »
เห็นแบบนี้แล้วก็ OK ครับ   ส่วนตัวผมไม่ได้ติดใจหรืออยากต่อว่าอะไร  เพราะผมว่าเค้าก็ลูกผู้ชายกล้าทำก็กล้ารับ manดีครับ

คนเรามันก็ผิดพลาดกันได้  ถ้าน้องเค้าได้มาอ่าน ผมก็อยากบอกว่า เก็บเงินแล้ว สู้เพื่อความฝันแบบผมครับ น่าภูมิใจกว่าเยอะนะ  emo65o

ดีครับ จะได้ไปจอดรถร้านเหล้าต่างๆ Monkey , Warm-up  ได้อย่างสบายใจเหมือนเดิม  mush17

ระวังสาวทักผิดนะพี่  mush32

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 03:28:17 PM »

เปลี่ยนล้อๆ เดี๋ยวเจอโจทย์เขาเราจะซวยนะคุณแมว อิอิ
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 03:38:29 PM »
ว่าจะไปแ่อ่วโน่นอาทิตย์หน้าครับ
คงไม่พ้นวอม เหมือนเคย อิอิ

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 07:58:14 PM »

เห็นด้วยน๊ะครับ เด๋วนี้ลูกผู้ชายหายาก กล้าทำกล้ารับ เราก็ต้องกล้าให้อภัยครับ... emo65o

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 04:23:58 PM »
ยินดีที่เรื่องจบลงด้วยดีครับ  mush17