ผู้เขียน หัวข้อ: หวังว่าคงไม่เป็นคนในนี้นะครับ  (อ่าน 5403 ครั้ง)

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
Re: หวังว่าคงไม่เป็นคนในนี้นะครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 03:04:05 PM »

ผมเห็นด้วยกับคุณเมย์นะครับ
ยังงัยความรัก ก็เป็นเรื่องของคนสองคน เจ้าตัวเท่านั้น
ที่จะรู้ว่าอะไรถูก อะไรผิด
อีกอย่าง ผู้ชายคนนั้น ก็ชอบและขับซูฯ เหมือนกับพวกเรา
เค้าคงมีโอกาสได้มาอธิบายอะไรบ้าง...
แต่ว่าถ้าไม่มาอธิบายอะไร เราก็ต้องช่วยแนะนำน้องผู้หญิงให้
แก้ปัญหาเกี่ยวกับอิมฯที่มีอยู่ในครอบครองอ่ะครับ
...สุดท้ายก็คงแล้วแต่ น้องเค้าจะตัดสินใจ  mush34   

ออฟไลน์ monkeyart

• *
  • Popular Vote : 3
Re: หวังว่าคงไม่เป็นคนในนี้นะครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 10:11:48 PM »
มีตังส์เปลี่ยนเครื่องแต่ไม่มีตังส์ผ่อนรถ  สงสัยอยู่เหมือนกัน และอู่นี้เขาจอดรถหน้าอู่แต่ไม่ใช่ริมถนน สมัยผมไปใช่บริการ แต่ตอนนี้ไม่รู้ครับ mush33

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 09:40:32 AM »
น้องเค้าได้คำแนะนำไปแล้ว จริงไม่จริงยังไง ผมขอเอาใจช่วยคนที่โดนเอาเปรียบละกัน และทำอะไรด้วยเหตุผลครับ อย่าใช้อาราณ์มาตัดสิน ส่วนคนที่เอาเปรียบเค้าก็คงมีกฎหมายหรือกฎแห่งกรรมรองรับอยุ่แต่ทั้งนี้คนที่ถูกกระทำต้องรู้จักใช้สิทธิของตัวเองนะ
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ SK

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 10:46:10 AM »
น่าลองติดต่อน้องเค้ามาคุยในคลับ ดู มั้ยครับ จะได้แนะนำปัญหา ในส่วนของ เรื่องรถ  emo72o

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 05:09:01 PM »
คุยกันครับตอนรักกันก็ดีไปหมด......ตอนแยกกันไงเป็นแบบนึ้กัน....คุยกันครับ.....ผมว่าเราไม่รู้จักทั้ง2คนไม่รู้จะเชื่อใครดีผู้ชายก็แมนๆหน่อย....รถหาใหม่ได้รถเราขับแล้วเท่....รถดนอื่นก็คืนเข้าไปละครับ

ออฟไลน์ จีขาว

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 09:54:47 AM »
เรื่องจริงเป็นไงไม่รู้ เป็นเรื่องของคน2คน แต่ที่แน่ๆ อู่ต้องมีมาตรการอะไรสักอย่างสำหรับความปลอดภัยของรถลูกค้าหน่อยครับ ไม่ใช่ว่าใครจะเอารถออกไปหน้าตาเฉยแบบนี้