ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็นการจัดกิจกรรมเพื่อนๆพี่ๆน้องๆจะเก่าจะใหม่เชิญคร๊าบบบบ.....  (อ่าน 6236 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • Popular Vote : 0
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
1,4,5.6,7,10,11 จัดอะไรก็ไปแล้วแต่เวลาละครับอยากไปเจอเพื่อนในกลุ่ม

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
อยากไปทุกงานเลยล่ะครับ ถ้ามีมีโอกาส อยากไปทุกงานเลยครับ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
สนทุกอันเลยครับ พี่เต้อ

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
วันนี้ที่ msl ยังมาเยอะเลยครับ อบอุ่นๆ  mush23

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5

ออฟไลน์ Noob

• *
  • Popular Vote : 2
เบอร์ 5 ครับ อย่างไรก็ตาม เท่าที่ทราบตอนนี้ สนามยังไม่สมบูรณ์เพียงพอในแง่ของความปลอดภัยสำหรับจัด Trackday ซึ่งทางทีมงานจะคอย update กันตลอด และหากสนามพร้อมเมื่อไหร่ แล้วเพื่อนๆ ยังสนใจ รับรองได้จัดแน่นอน

สนามใหม่น่าไปจัด Trackday จริงๆ แต่สนามก็น่ากลัวใช่ย่อยนะครับ 

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
2,8,7,4,5 ตามลำดับความอยากครับพี่

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
สนามโบนันซ่า นี่สวย อยากให้ไปเห็นกัน แต่ยังไม่กล้ารับผิดชอบในลงวิ่งกันเท่าไหร่ครับ
เพราะสนามมีจุดอันตรายอยู่เยอะ เรียกว่าถ้าพลาดหลุดไปอาจจะมีเจ็บ รถพังอย่างรุนแรงได้!! (ขู่กันไว้ก่อน 555)
สนามนี้ไว้จัดแค่ไปแวะเที่ยวชมกันก่อนแล้วกันน๊ะครับ  mush32

คืออยากให้เข้าใจนิดนึงว่า จัดงานแต่ล่ะครั้ง มันต้องคำนึงถึงหลายอย่างอ่ะครับ
อย่างเรื่องความปลอดภัยเนี่ย ต้องคำนึงถึงเป็นอันดับแรกเลย เพราะมือเก่าก็เยอะ มือใหม่ก็เพียบ จัดงานเลยอาจจะต้องถูกจำกัดในเรื่องบางเรื่อง..
เรื่องอาหารการกิน ถูกไปก็ไม่ดี แพงไปก็ไม่ไหว น้ำท่ามีพร้อมหรือเปล่า่ พริตตี้จะมีดีมั๊ย กิจกรรมเยอะไปมั๊ย สมาชิกจะเหนื่อยไปหรือเปล่า จะลำบากกันมั๊ย
เรียกได้ว่า ทีมงานเตรียมการกันชนิดสุดๆจริงๆ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆใครมีไอเดียหรืออยากเข้ามาร่วมช่วยกันก็ยินดีน๊ะครับ pm มาก็ได้ครับ (แอบรับสมัครทีมงานซ่ะเลย อิอิ)

• *
เอาบรรยากาศ MSL วันนี้มาให้ดูครับ เผื่อจะอยากกันบ้าง
พอดีวันนี้มีประชุมย่อยๆที่สนามกัน แต่ก็มีเพื่อนๆสมาชิกมาร่วมพบปะกันด้วย
ใครว่างๆมาสนุกสนานกันได้น๊ะครับ ปกติจะไปทุกวันพุธที่ฝนไม่ตกครับ  mush16

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2011, 01:30:44 AM โดย Hiter »

ออฟไลน์ ที

• *
  • Popular Vote : 1
คืออยากให้เข้าใจนิดนึงว่า จัดงานแต่ล่ะครั้ง มันต้องคำนึงถึงหลายอย่างอ่ะครับ
อย่างเรื่องความปลอดภัยเนี่ย ต้องคำนึงถึงเป็นอันดับแรกเลย เพราะมือเก่าก็เยอะ มือใหม่ก็เพียบ จัดงานเลยอาจจะต้องถูกจำกัดในเรื่องบางเรื่อง..
เรื่องอาหารการกิน ถูกไปก็ไม่ดี แพงไปก็ไม่ไหว น้ำท่ามีพร้อมหรือเปล่า่ พริตตี้จะมีดีมั๊ย กิจกรรมเยอะไปมั๊ย สมาชิกจะเหนื่อยไปหรือเปล่า จะลำบากกันมั๊ย
เรียกได้ว่า ทีมงานเตรียมการกันชนิดสุดๆจริงๆ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆใครมีไอเดียหรืออยากเข้ามาร่วมช่วยกันก็ยินดีน๊ะครับ pm มาก็ได้ครับ (แอบรับสมัครทีมงานซ่ะเลย อิอิ)

น่าเห็นใจจริงๆคับ

แต่ผมว่าเรื่องพริตตี้อย่าไปคิดเลยคับ เสียเวลาปล่าวๆ เอาเวลาไปคิดอย่างอื่นดีกว่าคับ

mush27 mush27 mush27

เพราะทุกคนอยากให้มีพริตตี้แน่นอนอยู่แล้วคับบบบบบบบบบบบบ

mush21 mush21 mush21

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ขาดพริตตี้งานก้อกร่อยสิคร้าบบบบบบบ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *

ยิ่งตอนคัดเลือกพริตตี้จะเอาคนไหนเนี่ย ลำบากแสนสาหัสจริงๆ..  หาคนมาช่วยงานด้านนี้ยากจริงๆน๊ะเนี่ย.... อิอิ  mush19

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
ยิ่งตอนคัดเลือกพริตตี้จะเอาคนไหนเนี่ย ลำบากแสนสาหัสจริงๆ..  หาคนมาช่วยงานด้านนี้ยากจริงๆน๊ะเนี่ย.... อิอิ  mush19

มาคับ ด้านนี้ผมช่วยเอง mush21

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
มาคับ ด้านนี้ผมช่วยเอง mush21

เรื่องถนัดเค้าละ 55
Think Feel Drive