ผู้เขียน หัวข้อ: \\\ขอขอบคุณ และ แจ้งยอดบริจาค งาน "Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"///  (อ่าน 1921 ครั้ง)

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
สวัสดีครับ พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ
ผมอยากจะขอ ขอบพระคุณ ทุก ๆ ท่าน ที่ทำให้ งาน ผ่านไปได้ด้วยดี และสวยงามที่สุด  ขอขอบคุณเงินทุกบาท ที่บริจาค สิ่งของทุกชิ้น และ แรงกาย ที่ช่วยกัน
ขอบคุณมากครับ[/color][/size]

รายรับและรายจ่าย ณ วันที่ 11 ก.ค. 54 ครับ

เงินโอนเข้าบัญชีธนาคาร         รวม   53,516.99
ยอดบริจาค ก่อนวันจัดงาน     
7  ก.ค.                                            8,700
ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม                     5,220
เงินสดรวบรวมวันที่ 9 ก.ค. 54                    118,200
เงินสด รวบรวมวันที่ 11 ก.ค. 54                                         16,800

รวมยอดบริจาค ณ วันที่ 11 ก.ค. 54           202,436.99
รายการค่าอาหาร
1.  บ้านฉุกเฉิน ข้าวมันไก่ 20 ห่อ ห่อละ 40 บาท                    800    บาท
2.  บ้านเด็กอ่อน  (อาหารว่าง)                                                3,000  บาท
3.  บ้านมหาราช ลาบหมู ส้มตำ ไก่ทอด ข้าวเหนียว             10,000  บาท
4.  บ้านคนชรา   ข้าวคลุกกะปิ ซุป ขนมเปียกปูน                   3,000  บาท
5.  บ้านธัญญพร ข้าวมันไก่  ห่อละ 40 บาท 100 ที่                 4,000  บาท
6.  คนไร้ที่พึ่งชาย   ข้าวขาหมู ไข่ต้ม ขนม และ
     น้ำหวานตลอดช่วงบ่ายถึงเย็น                            27,600  บาท
7.  คนไร้ที่พึ่งหญิง   ข้าวมันไก่                                              22,000  บาท
8.  กึ่งวิถีชาย                                                                           14,650  บาท
9.  กึ่งวิถีหญิง                                                                          15,000  บาท
     ค่าขนม 1,300 ชิ้น (แจกระหว่างแสดงดนตรี)                       5,200  บาท
     ค่าขนเครื่องดนตรี                                                                 5,000  บาท

รวม                                                                                             110,250
ยอดเงินคงเหลือเพื่อเตรียมซื้อสิ่งของจำเป็น ไปบริจาค                               92,186.99

สำหรับเงินที่เหลือ ผมจะนำไปซื้อสิ่งของจำเป็นเพื่อบริจาคให้ กับ สถานสงเคราะห์ และ โรงเรียนยากจนต่อไปครับ 
โดยจะแจ้งให้ทราบ เป็นระยะ ครับ

ขอบคุณมากครับ
james...............^_^.............
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

• *
ยอดด้านบน เป็น ยอด ณ ปัจจุบันนะครับ  ตอนนี้ ยังมี ยอดเงินที่แจ้ง ว่า จะโอนเข้ามาอีกครับ
ผมจะคอย แจ้งให้ทราบ ต่อไปครับ
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ก็ต้องขอบคุณพี่เจมส์ที่จัดงานดีๆแบบนี้ให้พวกเราทุกๆปีคาบบบ
สนุก เฮฮา ได้บุญกลับมากันทุกท่านเลย
 emo65o

ออฟไลน์ laemunited

• *
  • Popular Vote : 22
  • LEGACY BH5/EVOLUTION IX
 emo65o emo65
เยี่ยมยอดครับพี่เจมส์
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

ออฟไลน์ BOY รถบ้าน

• *
  • Popular Vote : 4
ดีครับ emo65o emo65o emo65o

ออฟไลน์ Nune C.

• *
  • Popular Vote : 0
ขอบคุณพี่เจมส์ที่จัดงานดีๆแบบนี้ทุกปีนะคะ อิ่มบุญ  mush2 และอิ่มท้องกันถ้วนหน้า  mush21 ข้าวมันไก่ อาหร่อยยย
[IMG]http://i299.photobucket.com/albums/mm289/chung_apisada/subarustimedium-1.jp

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
ยอดเยี่ยมกระเทียมดองครับ พี่เจม  ปีหน้าเอาอีกครับว่าแต่กลับบ้านมาไม่สบายเลย emo65o

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
ขอชื่นชมพี่เจมส์และทุกๆท่าน อนุโมทนาบุญด้วยครับ เสียดายไม่ได้ไปร่วมงานด้วยครับในปีนี้

• *
วันนี้ผมจะนำรองเท้านักเรียน ไปส่งมอบให้ กับ  "สถานสงเคราะห์เยาวชนมูลนิธิมหาราช" จำนวน  205  คู่ ถุงเท้า จำนวน 180 คู่

มูลค่า 28,820  บาท  ขอขอบคุณ บริษัท นันยางอุตสาหกรรม จำกัด ผู้ผลิต รองเท้านันยาง ที่ให้ ราคาพิเศษ และได้ร่วมบริจาคอีกส่วนหนึ่ง

ราคาที่เหลือ คือ  25,400 บาท
ตอนนี้ยังขาด รองเท้า ขนาดเล็ก จำนวน 45 คู่  และถุงเท้า อีกจำนวนหนึ่ง ผมจะจัดซื้อไปส่งมอบให้ สถานสงเคราะห์ อีกครั้ง  และจะจัดของบริจาค ให้สถานสงเคราะห์อื่น ๆ อีก

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2011, 02:19:11 PM โดย james »

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ขอบคุณพี่เจมส์ครับ ที่ตามงานต่อเนื่องแทนพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวซูครับ  mush23
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com