ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติแนะนำ website vwsociety.com หน่อยครับ  (อ่าน 2710 ครั้ง)

ออฟไลน์ vwsociety

• *
  • Popular Vote : 0
ขออนุญาติแนะนำ website vwsociety.com หน่อยครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 12:29:27 PM »
สวัสดีเพื่อนๆ subie ครับ

ขณะนี้ ทางเรา www.vwsociety.com เว็บไซด์ที่ให้ข่าวสารข้อมูล แลกเปลี่ยน สื่อกลางความรู้เกี่ยวกับรถยนต์ การจูนเครื่อง ของแต่ง volkswagen ได้เปิดตัวแล้วครับ เราเป็นสื่อกลางของ volkswagen รุ่นใหม่ อาทิเช่น vw scirocco, vw passat CC, vw golf GTI, VW Tiguan , VW Beetle หรือ VW Caravelle ครับ

ถ้าท่านใดที่ชอบความแรง ข้อมูลการปรับแต่ง จูน VW มีเวลาว่างก็แวะไปเยี่ยมที่เว็บไซด์เราได้นะครับ

ด้วยความเคารพอย่างสูง

Webmaster

www.vwsociety.com

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
Re: ขออนุญาติแนะนำ website vwsociety.com หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:28:39 AM »
แล้วจะตามเยี่ยมชมครับ
ชอบ Volk  ครับ    แต่ห่วงการบริการหลังการขาย

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
Re: ขออนุญาติแนะนำ website vwsociety.com หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 01:07:13 AM »
ชอบ VW เหมือนกันครับ

Golf R นี่โดนสุดๆๆ

ออฟไลน์ vwsociety

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 05:24:52 PM »
ชอบ VW เหมือนกันครับ

Golf R นี่โดนสุดๆๆ

mush23