ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขัน AWD รุ่นC25 รถบ้านชลบุรีคลับ รายการ NITTO 3K ณ สนามพีระเซอร์กิต  (อ่าน 13824 ครั้ง)

ออฟไลน์ KuK High Performance

• *
  • Popular Vote : 1
Evo 9 กั๊กครับ

ออฟไลน์ Phob

• *
  • Popular Vote : 29
โอนแล้วครับ เหยี่ยวคอแดง โบเดิม

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
โอนแล้วครับ เหยี่ยวคอแดง โบเดิม

พี่ภพไปค้างป่าวครับ หรือ ไป เช้าวันอาทิตย์อ่ะครับ mush15
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
พี่ภพไปค้างป่าวครับ หรือ ไป เช้าวันอาทิตย์อ่ะครับ mush15

ไปเช้าวันอาทิตย์ ต่อล่ะ ไปด้วยกันไหมครับ

ออฟไลน์ BOY รถบ้าน

• *
  • Popular Vote : 4
แจ้งนักแข่งรุ่น c25 ครับ
วันเสาร์ที่ 3 เปิดซ้อมเวลา 17.00 น และทำการจับสลาก ขอให้นักแข่งมาพร้อมกันครับ
วันอาทิตย์ที่ 4 เวลา 9.00 น นักแข่งต้องเข้าประชุมด้วยตนเองทุกท่านครับ เพื่อทำความเข้าใจเกี่ยวกับกติกาต่างๆ ครับ
ส่วน pit เห็นป้ายรุ่น c25 จอดได้เลยครับ
------------------------ แล้วเจอกัน emo72o
การแต่งกาย
- หมวกกันน็อก
- ถุงมือ
- กางเกงขายาว เสื้อแขนยาว รองเท้าผ้าใบ ( ท่านใดมีชุดแข่งใส่ได้เลย )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2011, 04:32:08 PM โดย BOY รถบ้าน »

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ไปเช้าวันอาทิตย์ ต่อล่ะ ไปด้วยกันไหมครับ

ไปครับพี่ เราเจอกันที่พักมอเตอร์เวย์แล้วล้อหมุนซัก 7.30 มั้ยครับ น่าจะกำลังดี  (ช้าไปหรือปล่าวครับ)  เพราะเราต้องเข้าประชุมตอน 9 โมงอ่ะครับ mush24
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2011, 04:24:02 PM โดย thor111 »
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
ไปครับพี่ เราเจอกันที่พักมอเตอร์เวย์แล้วล้อหมุนซัก 7.30 มั้ยครับ น่าจะกำลังดี  (ช้าไปหรือปล่าวครับ)  เพราะเราต้องเข้าประชุมตอน 9 โมงอ่ะครับ mush24

ได้ครับ แล้วเจอกันตามนั้น

ออฟไลน์ kob11

• *
ท่านประธานต่อ โบเดิม ไปเป็นทุ่งเลยนะคร๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
ท่านประธานต่อ โบเดิม ไปเป็นทุ่งเลยนะคร๊าบบบบบบ

ไหนๆผลใครเปนไงกันมั่งครับ บอกหน่อยครับ

• *
จบกันไปเปนที่เรียบร้อยครับ นักแข่งทุกคนปลอดภัยขับกลับบ้านแอร์เย็น เพลงเพราะเหมือนเดิม ได้ประสบการการขับในสนาม เรียนรู้ลาย เจอเพื่อนใหม่ๆคุ้มครับ
ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ทุกท่านครับ โอกาศหน้าเราคงได้ร่วมสนุกกานอีกนะครับ emo72o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2011, 02:42:38 PM โดย BOY รถบ้าน »

• *
ไหนๆผลใครเปนไงกันมั่งครับ บอกหน่อยครับ

แต่ที่แน่ๆๆๆๆๆๆๆ พี่ MA ru ko หายไปไหนอคับบบ emo72o

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
แต่ที่แน่ๆๆๆๆๆๆๆ พี่ MA ru ko หายไปไหนอคับบบ emo72o

วันซ้อมยังปกติครับ แต่พอตอนขากลับจาสนามวิ่งกลับทีพัก พวงมาลัยสั่น ช้า- เร็ว สั่น กินซ้ายโคตรๆ เลยไม่ได้ลงครับ
(กลับมาเช็คปรากฏว่า หน้ายางล้อหน้าซ้ายบวมฉึ่ง).... + มาวด้วยเลยไม่ได้ไปร่วมครับ...  mush37 mush38

• *
วันซ้อมยังปกติครับ แต่พอตอนขากลับจาสนามวิ่งกลับทีพัก พวงมาลัยสั่น ช้า- เร็ว สั่น กินซ้ายโคตรๆ เลยไม่ได้ลงครับ
(กลับมาเช็คปรากฏว่า หน้ายางล้อหน้าซ้ายบวมฉึ่ง).... + มาวด้วยเลยไม่ได้ไปร่วมครับ...  mush37 mush38
ผสม  ผิดสูตรสิเพ้ๆๆๆๆๆๆๆ เลยมาว 555 emo72o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2011, 03:46:34 PM โดย BOY รถบ้าน »

• Subaby!!!
  • *

mush36 mush36 ก็ไม่ได้ขนาดนั้นค๊าบบพี่กอบ

พี่กอบสิครับ ไม่ธรรมดา เอาโบเดิมแบกน้ำหนักไปรุ่นโบซิ่งเลย  mush19

• Subaby!!!
  • *