ผู้เขียน หัวข้อ: นำเสื้อมาให้ประมูลครับ รายได้ทั้งหมด มอบให้งานน้ำใจเพื่อน้อง  (อ่าน 1931 ครั้ง)

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
เนื่องด้วยผมไม่ได้มีโอกาสไปงานนี้ จึงอยากจะร่วมกับพี่ๆและเพื่อนๆทำบุญด้วยกันครับ (ติดไว้ตั้งแต่คราวก่อน ต้องขอโทษด้วยนะครับงานยุ่งจริงๆ)

ครั้งนี้เลยอยากจะนำเสื้อมาให้เพื่อนๆประมูลทำบุญกันครับ (ถ้าเห็นว่ากระทู้นี้ผิดพลาดอะไรต้องขอโทษด้วยนะครับ)

เสื้อที่นำมาประมูลเป็นเสื้อสำหรับผู้หญิงนะครับ นี่ห้อ BEVERLY HILL POLO CLUB original 100% (เป็นเสื้อใหม่ไม่เคยใส่)

ปิดประมูลวันที่ 29 สิงหาคม 2554 เวลา 5ทุ่ม59นาทีนะครับ  วันที่30 สิงหา ผมจะนำเสื้อไปให้ที่ MIT ครับ

ตัวที่1 เสื้อสีเหลืองนะครับ size M รอบอก34นิ้ว ยาว25นิ้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2011, 10:11:59 PM โดย dodoo99 »
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

• *
ตัวที่2 สีบานเย็นครับ size L รอบอก 36นิ้ว ยาว25นิ้ว ครับ
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

• *
ตัวที่3 สีขาวริ้วชมพูอ่อน size M ขนาดรอบอก 34นิ้ว ยาว24นิ้ว

• *
ตัวที่4 สีดำ size M ขนาดเท่ากับตัวเมื่อกี้ครับ

• *
ตัวที่4 ด้านหลัง

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62

มันเสื้อผู้หญิงนะพี่ งั้นพี่ต้องหาพริตตี้มาใส่สิครับ ถ้าไม่มีถามเพื่อนผมได้ครับ

หว๋า.. งั้นขอบายครับ ไซส์นี้ประมูลไปมีหวังแฟนด่าตายเลย 5555

ขออภัยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2011, 09:57:51 PM โดย Hiter »

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
เอามาลงแต่ Size M แล้วพี่จะประมูลไปให้ใครใส่หละน้องเอ๊ย.....เบอร์ใหญ่ไม่มีมั่งเรอะ  mush31

• *
เอามาลงแต่ Size M แล้วพี่จะประมูลไปให้ใครใส่หละน้องเอ๊ย.....เบอร์ใหญ่ไม่มีมั่งเรอะ  mush31

มันเสื้อผู้หญิงนะพี่ งั้นพี่ต้องหาพริตตี้มาใส่สิครับ ถ้าไม่มีถามเพื่อนผมได้ครับ

• *
สำหรับพี่ๆเพื่อนๆที่ประมูลได้ ผมจะทำเสื้อ I LOVE Sti แจกให้พี่ๆเพื่อนๆไปใส่ด้วยนะครับ ช่วยบอกไซส์ที่ต้องการด้วยครับหลังจากประมูลเสร็จครับ

อยากได้เสื้อสีไหนบอกได้นะครับจะจัดให้เปนกรณีพิเศษครับ mush23