ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามวิธีการแปลง GF ให้เป็นหน้าเหยี่ยว และ ท้ายเหยี่ยว  (อ่าน 3303 ครั้ง)

ออฟไลน์ walkaway

• *
  • Popular Vote : 6
สอบถามวิธีแปลง GF ไปเปน GG หน้าเหยียวและไฟท้ายเหยี่ยว ตัว4ประตู
แปลงแค่ภายนอกนะครับ

อยากทราบว่าพี่พี่ที่เคยทำ ใช้งบประมานเท่าไรครับ
ขอบคุนครับ

• *

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
แนะนำว่าอย่าทำเลยดีกว่ามั๊งครับ เดิมๆน่าจะดีสุด

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
น้องเจิ้นจะทำอะไรครับเนี่ย :0
ลองปรึกษาที่ Masterpiece ดูก็ได้นะครับ เห็นหลายคันทำที่นั่นครับ มีช่วงนึงพี่ก็สนใจอยู่เหมือนกันครับ 555

ลองดูครับ
ู^_^

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
เห็นวันนี้ครับ ทำเป็นหน้าเหยี่ยว สีเหลือง ฝากระโปรงเคฟล่าห์ดำ ที่เดอะมอลล์บางกะปิ สวยดีนะครับผมว่า mush19
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
เห็นวันนี้ครับ ทำเป็นหน้าเหยี่ยว สีเหลือง ฝากระโปรงเคฟล่าห์ดำ ที่เดอะมอลล์บางกะปิ สวยดีนะครับผมว่า mush19
GF แปลงคันนี้สวยมากครับ มีโป่งด้วย  mush17

• *
ชอบ ๆๆๆๆ
อยากเหนอยากเหน