ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการข้อมูลช่วงล่างครับผม  (อ่าน 1445 ครั้ง)

ออฟไลน์ EAK LEGACY

• *
  • Popular Vote : 1
ต้องการข้อมูลช่วงล่างครับผม
« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 04:23:16 PM »
 mush23
              พอดีมีโครงการจ่ะลงเครื่องใหม่ครับ new le bg7 และอยาก set ช่วงล่างด้วยของเดิมติดรถมีแค่ โช้ค TEINสี่ต้น    เท่า     นั้น จึงอยากหาข้อมูลดังนี้ครับ
              1. คำ 4จุด
              2.คำเฟืองท้าย
              3. link และ arms
              4.เหล็กกันโครงหลัง
              5.ปีนนกอลูมิเนียม   
              ทั้งหมดนี้ดูอย่างไร่ถึงรู้ว่าสภาพดีหรือไม่ และมีเทคนิคการใช้อย่างไร เช่นปีกนก ของเหยี่ยวใสของ new le ใด้  ขอความกรุณาพี่ๆที่ใจดีต้อบด้วยครับ