ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามเรื่องท่อ FUJITSUBO ครับ  (อ่าน 8803 ครั้ง)

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
Re: รบกวนถามเรื่องท่อ FUJITSUBO ครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 12:24:24 PM »
เพิ่มเติมนะครับ

Legalis มันมี Legalis R กับ Legalis Super R นะครับ
Super จะเสียงดังกว่า หม้อพักทรงกลมๆ แต่ตัวธรรมดาหม้อพักรีๆ เสียงจะเรียบร้อยกว่า

ออฟไลน์ PingPuB

• *
  • Popular Vote : 1
Re: รบกวนถามเรื่องท่อ FUJITSUBO ครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 02:13:29 PM »
ขอถามต่อเลยนะครับ
ท่อ Fujitsubo ตรงรุ่นของ GDB
สามารถนำมาใส่กับ GC ได้หรือเปล่าครับ
1.ต้องดัดแปลงตรงไหนบ้่าง
2.เสียงที่ออกมาแตกต่างกันมากหรือเปล่า
ผมเล็งรุ่น Legalis Super R แต่หาของตรงรุ่น GC ไม่ได้