ผู้เขียน หัวข้อ: Together we share เช็คชื่อกันหน่อยถึงบ้านกันยังคร้าบบบบ  (อ่าน 7040 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
เย้ ที่ 1 ถึงบ้านแล้วคร้าบ งานนี้ทั้งเหนื่อยทั้งสนุก ได้ขับรถจนหายอยากไปเร้ยยยยยย มันส์มากกกกก  emo65o

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
Re: Together we share เช็คชื่อกันหน่อยถึงบ้านกันยังคร้าบบบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2011, 10:15:11 PM »
นี่ถ้าไม่มี octane100. กันดั้มคงต้องนอนที่ถ้ำอะนะพี่  emo70o
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: Together we share เช็คชื่อกันหน่อยถึงบ้านกันยังคร้าบบบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 12:44:24 AM »
ขอขอบคุณ ทุกๆท่านที่ทําให้มีงานดีๆแบนนี้ไว้นะทีนี้
พี่เบ๊นซ์ พี่ต่าย พี่เต้อ แบงค์ โอ๋(evo)เพชร เคน โบ๊ท ชัย นุ่่น น้าแหลม+แจง โปยุ แนน กอบ หมีภู มากๆเลยนะคาบ
และเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิกทุกๆท่าน ทางอีโวด้วยคาบบ

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 02:24:29 AM »
สนุกสนาน  อิ่มบุญ  บรรลุเป้าหมาย
ขอขอบคุณทุก ๆ ท่าน ที่ทำให้ งาน ผ่านไปได้ อย่างสวยงาม  ทุก ๆ ท่าน ที่ไปร่วมงาน ล้วนมีความสุข สนุกสนาน  ขอบคุณทีมงาน ที่จัดงานได้ดีเยี่ยม ครับ

ขอบคุณ เงินบริจาค ทุกบาท  ที่ทำให้ งานบรรลุเป้าหมาย

emo64o            emo65o           emo73o           emom75o
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 07:07:05 AM »
ขอขอบคุณสปอนเซอร์และสมาชิกทุกท่านที่ร่วมกันทำให้งานสำเร็จลุล่วงไปด้วยดีครับ ขอบคุณที่ทำให้วันเสาร์อาทิตย์ธรรมดาๆเป็นวันที่น่าจดจำครับ ไว้ร่วมทริปกันใหม่ ส่วนตัวผมเมื่อคืนไม่ได้เช็คชื่อเพราะกลับมาถึงบ้านก็นอนกลิ้งเลยครับ ตื่นมาทำงานเมื่อยมากกกก mush30
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ toku

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 08:20:56 AM »
ขอบคุณพี่น้องซูบารุทุกท่านน่ะครับ ที่ได้ทำให้เรามีโอกาสสร้างสิ่งดีๆให้กับสังคมร่วมกัน
  emo65o

Evolution Thailand (D4 Dog_hunter) mush35

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 08:50:53 AM »
นี่ถ้าไม่มี octane100. กันดั้มคงต้องนอนที่ถ้ำอะนะพี่  emo70o

ตามนั้นเลยแมว ถ้าไม่ตัดใจเติมเข้าไปได้นอนเป็นยามเฝ้าถ้ำแน่ๆ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 08:59:00 AM »
งานนี้มีอีกอย่างนึงที่พวกเราทำได้กันจริงๆตามที่ได้ตั้งใจกันไว้ คือ งานนี้อุบัติเหตุเป็น 0% ครับ ต้องขอบคุณผู้นำทางที่ดีก็คือพี่ต่ายของเรานั่นเอง โดยเฉพาะทางที่ไปถ้ำนั้น ผมจะจำไม่รู้ลืมเลยครับพี่ mush14

งานนี้ได้มีโอกาสเห็นอีโวสวยๆหลายลำ จนชักจะไปสะกิดต่อมอยากย้ายค่ายขึ้นมาตะหงิดๆ โดยเฉพาะอีโวแปดหรือเก้าหว่าไม่แน่ใจ ดูไม่เป็น ยิ่งคันสีขาวที่มี Roof Fin ข้างบนด้วย ชอบจัง mush19

ออฟไลน์ PingPuB

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 09:14:11 AM »
ขอบคุณทีมงาน Staff ทุกๆคนที่จัดงานดีๆ แบบไม่กลัวร้อน กันสักคน  mush25 
งานนี้เป็น Meeting แรกของผม รู้สึก อบอุ่น เป็นกันเองและ สนุกมากๆ ครับ   emo65o
ขอบคุณพี่ต่ายที่คอยเป็นธุระให้หลายๆเรื่องครับ

*ตอนเย็นได้ติดตามพี่ๆ ขับรถตามกันไปที่สนามพีระ ช่วงซ้อมพี่ๆขับฟัดกับ Lamborghini ปิดหัวปิดท้ายได้สนุกมากๆ
และต้องขอโทษที่กลับก่อน ไม่ได้บอกพี่ๆ ครับ

ออฟไลน์ Teeraparp

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 09:45:44 AM »
ไปอยู่เซี่ยงไฮ้เพิ่งกลับมาเมื่อคืน อดหมดทุกรายการ mush26

ออฟไลน์ toey untamed

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 10:09:34 AM »
กลับถึงบ้านก้อนอนเลยเหมือนกันครับ สนุกมากๆครับสำหรับ Trip แรกของผมขอบคุณทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 11:02:27 AM »
ขอบคุณทุกคนที่ทำงานหนักเพื่อให้สมาชิกทั้ง subaru and evolution เรามีความสุขทั้ง2วัน....แต่พวกกรรมการทำงานที่เตรียมกันเป็นเดือน.......จากใจ......โกร๋น mush30 mush30 mush30 mush30

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 11:08:15 AM »
สนุกประทับใจมากๆ ขอบคุณทุกๆคน

ป๊อปกับโอเปิ้ล

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 12:16:13 PM »
งานนี้ได้ทำบุญให้เด็กๆแล้ว ยังได้มิตรภาพ ความเป็นกันเอง ทั้งชาวซู และ อีโว

เห็นพวกเราได้ทั้งความสุข สนุก เฮฮา ทีมงานก็มีความสุขแล้วครับ

หากมีข้อผิดพลาด ติชม ประการใด ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้นะครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 01:05:36 PM »
ขอบคุณทีมงาน ทีทั้งนำเที่ยว นำทาง นำเล่นเกม นำทำบุญ ต้องเหน็ดเหนื่อยเพื่อความสนุกสนานของเพื่อนสมาชิกครับ

emo65o