ผู้เขียน หัวข้อ: สปอร์ตไลท์แตกซ่อมทีไหนได้บ้าง ชี้เป้าหน่อย ครับ  (อ่าน 1439 ครั้ง)

ออฟไลน์ ni007

• *
  • Popular Vote : 2
ตอนนี้ใส่สปอร์ตไลท์ ของ A.P. rally พอดีกระจกสปอร์ตไลท์ โดนหินกระเดนใส่แตกเป็นรูประมาณนิ้วหัวแม่มือ พอจะมีพี่ๆ ท่านใดแนะนำร้านซ่อมให้ได้บ้าง รอบกวนหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ www.thailandparts.com

• *
  • Popular Vote : 0
Re: สปอร์ตไลท์แตกซ่อมทีไหนได้บ้าง ชี้เป้าหน่อย ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 07:00:23 PM »
เลนส์แตก ไม่น่าจะซ่อมได้ครับ ต้องเปลี่ยนอย่างเดียว