ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเบาะๆ สงสัยมานานแล้ว ใครรู้ช่วยตอบที  (อ่าน 1424 ครั้ง)

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
 เห็นเบาะของGCมีหลากสีหลายลาย แต่ทรงดูคล้ายๆกันไปหมด
เลยอยากถามพี่ๆเพื่อนๆว่าจริงแล้วเชปมันต่างกันมั้ย แล้วตัวไหนนั่งสบายสุด
ขอบคุณครับ...

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: เรื่องเบาะๆ สงสัยมานานแล้ว ใครรู้ช่วยตอบที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 09:20:10 AM »
แตกต่างกันนิดหน่อยครับ ในเรื่องของความกว้าง ความกระชับ ให้ดีก่อนที่จะซื้อไปลองนั่งดูก่อนครับ (ถ้าเน้นเรื่องความกระชับและมั่นคงในการขับขี่)

แต่ถ้าเน้นทำรถตามเวอร์ชั่นก็คงไม่ต้องลองหล่ะครับ
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
Re: เรื่องเบาะๆ สงสัยมานานแล้ว ใครรู้ช่วยตอบที
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 10:43:10 PM »
ขอบคุณครับ คุณต่อ