ผู้เขียน หัวข้อ: เรียบทางด่วน  (อ่าน 5502 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
Re: เรียบทางด่วน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 10:53:03 PM »
อูพวกผมอยู่แถวัชระพลน่ะครับ ถ้าสนใจ

ว่างทำรถลูกค้าแล้วเหรอครับพี่ emo76o

ลองเรียกให้พี่กานต์คุมราคาดูก่อนก็ได้ครับรายนี้okคุยรู้เรื่อง emo65o
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ Robin

• *
  • Popular Vote : 4
  • The Art of Car Body Paint
    • Doctor Auto Clinic
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 01:04:00 AM »
เ็ป็นประกันภัยของอะไรพอจะบอกได้มั้ยครับ
DOCTOR AUTO CLINIC
รับทำงานสีและตัวถังคุณภาพ Premium ให้กับ Super Car และรถที่ต้องการมากกว่าคุณภาพสีจากโรงงาน
(สีนกแแก้วสูตรน้ำ 90 ไลน์ทั้งระบบ)
http://www.facebook.com/doctorautoclinic

รับสั่ง Racing parts จาก USA, UK, Europe, etc.
http://www.facebook.com/enginepartsbyrobin

085-947-0357

ออฟไลน์ ppppure

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 03:44:41 AM »
ธนชาติประกันภัยครับ

ออฟไลน์ YedKay

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 01:02:02 PM »
รถของผมเองครับ เหตุเกิดบนสะพานข้ามถนนเกษตร-นวมิทร์ ผมวิ่งเลนขวามา แล้วเลนซ้ายมีรถเก๋งวิ่งตามรถพ่วงวิ่งอยู่ เลนขวาโล่งผมก้อเลยไม่ได้เลรคจะแซงผ่านไป อยู่ดีๆรถเก๋งคันนั้นก้อเบี่ยงเข้าเลนขวาในจังหวะที่ผมกำลังจะใกล้ๆถึงรถเก๋งคันนั้น ผมเลยหักหลบ เลยไปเจอท้ายรถพ่วงเข้าให้  mush30

เรื่องรถตอนนี้กำลังหาอู่อยู่ครับพี่ๆมีแนะนำอู่ดีๆที่ไหนมั่งไหมครับ ส่วนเรื่องบาดเจ็บไม่เป็นไรมากครับแค่ช้ำๆนิดหน่อย ผมเองยังรู้สึกใจหายเลยว่าถ้าไม่ใช่ Subaru คงอาการหนักกว่านี้

ดีอ่าไม่ชนรถเก่งแต่หลบไปชนสิบล้อแทน mush35ก็เป็นประสบการณ์กันไปนะคับ รถคันนี้เจอบ่อยคับแถวทางไป ม.เกษตรคับ ซ่อมแล้วคงเหมือนเดิมยากหน่อยอะคับไงซ่อมดีๆละกัน  mush16 เห็นขับเร่วตลอดเลยคับมุดน่ากัวดี เพื่อนผมใช้หมูคอแดงยังโดนน้องไล่ไม่เลิกเลยคับผมนั่งอย่ด้วยยังเสียวแทนเลยต้องกดหนีกัวมิดกันเองคับ ยังไงก็ขับด้วยความระมัดระวังด้วยนะคับแซงไรยังไงดูเครื่องเราด้วยคับว่าไปได้ไหมมันอันตราย เห็นแล้วเป็นห่วง emo64o

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 01:09:01 PM »
ดีอ่าไม่ชนรถเก่งแต่หลบไปชนสิบล้อแทน mush35ก็เป็นประสบการณ์กันไปนะคับ รถคันนี้เจอบ่อยคับแถวทางไป ม.เกษตรคับ ซ่อมแล้วคงเหมือนเดิมยากหน่อยอะคับไงซ่อมดีๆละกัน  mush16 เห็นขับเร่วตลอดเลยคับมุดน่ากัวดี เพื่อนผมใช้หมูคอแดงยังโดนน้องไล่ไม่เลิกเลยคับผมนั่งอย่ด้วยยังเสียวแทนเลยต้องกดหนีกัวมิดกันเองคับ ยังไงก็ขับด้วยความระมัดระวังด้วยนะคับแซงไรยังไงดูเครื่องเราด้วยคับว่าไปได้ไหมมันอันตราย เห็นแล้วเป็นห่วง emo64o
ผมเคยไล่กับหมูด้วยหรอครับ อาจจะไม่ตั้งใจขออภัยด้วยครับ ส่วนมากผมไม่ค่อยชอบแข่งกันบนถนน แต่ที่ขับเร็วส่วนมากก้อเพราะต้องรีบไปให้ทันเวลาน่ะครับ ผมชอบไปนัดไปเรียนสายตลอดเลย  ขอโทษด้วยนะครับ

ออฟไลน์ YedKay

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 02:05:34 PM »
ผมเคยไล่กับหมูด้วยหรอครับ อาจจะไม่ตั้งใจขออภัยด้วยครับ ส่วนมากผมไม่ค่อยชอบแข่งกันบนถนน แต่ที่ขับเร็วส่วนมากก้อเพราะต้องรีบไปให้ทันเวลาน่ะครับ ผมชอบไปนัดไปเรียนสายตลอดเลย  ขอโทษด้วยนะครับ
อ๋อไม่เป็นไร ไม่ได้ไล่ก็ไม่เป็นไรเห็นจี้ซะติดเชียว emo76o อย่าไปรีบขนาดน้นเลยเห็นบ่อยไงเลยมาเตือน mush1 อันตรายแก่คนรอบข้างครับถ้ากลัวไม่ทันก็ตื่นเช้าๆหน่อยครับ ไม่ว่ากันครับ emo64o ผมก็เรียนเกษตรคับ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 02:42:32 PM »
อ๋อไม่เป็นไร ไม่ได้ไล่ก็ไม่เป็นไรเห็นจี้ซะติดเชียว emo76o อย่าไปรีบขนาดน้นเลยเห็นบ่อยไงเลยมาเตือน mush1 อันตรายแก่คนรอบข้างครับถ้ากลัวไม่ทันก็ตื่นเช้าๆหน่อยครับ ไม่ว่ากันครับ emo64o ผมก็เรียนเกษตรคับ
เคลียร์กันได้ก็ดีใจคับ หนักนิดเบาหน่อย ตักเตือนกันรับฟังกันได้คับ
สถาบันเดียวกัน รักซูเหมือนกันคับ ....
ผมก็เป็นศิษย์เก่าเกษตรบางเขนคับ รั้วนนทรีเหมือนกัน  emo64o emo64o emo64o

Ps. ทำไมตอนสมัยผมเรียน ไม่เห็นมีคนขับซูบ้างเลยอ่ะ  mush18(หรือมีแต่ไม่รู้จัก) 555+

....ดินดาน  mush17

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 09:51:48 PM »
ขอบคุณมากครับ จะปรับปรุงนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2011, 09:52:26 PM โดย ppppure »

ออฟไลน์ hunter46

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 01:59:01 PM »
นี่แหล่ะครับ เรียกว่ารถดี มันช่วย Saft คนขับได้เยอะ ..... ขอให้หายกลับมาสวยเหมือนเดิมครับ impreza อยู่แล้วสบายมาก