ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้หน้าหนาวแล้วจะจัดทริปกันอีกเมื่อไหร่ครับ คันน  (อ่าน 6669 ครั้ง)

ออฟไลน์ csacrew

• *
  • Popular Vote : 0
หน้าหนาวนี้มีโครงการจัดทริปช่วงไหนบ้างครับ ท่านประธานที่เคารพ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ตกลงกะไม่ขายแล้วชิมิ mush21

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ถ้าตามปกติจะมีงาน AWD hyper trackdayครับ
แต่ถ้าจำไม่ผิดเดือน10-11น่าจะมีงานน้าแอมป์ไปโรงเกลืออีกนะครับ ส่วนทริปอื่นขอหารือกันก่อนนะครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ติดตามในหน้าเวบบอร์ดนี้ได้เลย เร็วๆนี้ครับ

อยากให้พี่ๆ เพื่อนๆ มาร่วมงานกันเยอะๆ พบปะ พูดคุยกัน กันเองทั้งนั้น  emo64o
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ใครไปไม่ไปไม่รู้แต่ผมนัดกับแมวไว้แล้ว หนาวนี้ปี้จาไปแอ่วเจียงใหม่ น่าจะเป็นจ้วงเดื๋อนพฤศจิก๋าหรือธันว๋าเน้อ mush21

ออฟไลน์ DK-Kong

• DK-Kong
  • *
  • Popular Vote : 1
หวัดดีครับผมไปด้วยน่ะครับ ทราบข่าว trip จากท่านประธานแล้วส่งข่าวด้วยน่ะครับ  พี่อยู่ในสีวลีใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ใครไปไม่ไปไม่รู้แต่ผมนัดกับแมวไว้แล้ว หนาวนี้ปี้จาไปแอ่วเจียงใหม่ น่าจะเป็นจ้วงเดื๋อนพฤศจิก๋าหรือธันว๋าเน้อ mush21
ผมไปกับพี่เคน 100% คับ
Ps..สนใจนอกรอบก่อนมั้ยพี่เดือนหน้า  mush21

ออฟไลน์ PingPuB

• *
อะอยากไปถึงเชียงใหม่ด้วนคนครับ  emo76o

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
เชียงใหม่ๆๆๆๆๆๆๆ  mush19 mush19

• *
หวัดดีครับผมไปด้วยน่ะครับ ทราบข่าว trip จากท่านประธานแล้วส่งข่าวด้วยน่ะครับ  พี่อยู่ในสีวลีใช่ไหมครับ

ใช่แย้วครับ ผมแอบไปเดินดูรถบ่อยๆ แอบเห็นรถผมที่สระว่ายน้ำชิมิๆๆๆ
ไว้ไปแว้นกานนนนบ้านผมซอยติดสวนครับมาทักทายได้จ้า

ออฟไลน์ DK-Kong

• DK-Kong
  • *
ได้เลยครับแล้วนัดไปแวนกัน อยู้ซอย 5/26 หลังหัวมุมครับ, 

ส่วนใหญ่จะต้องเฝ้าร้านต้องกลางคืนครับ แถว ๆ ราชพฤษ จรัญ35 ครับ เลยครัวปากกวางไปหน่อย วันไหนนัดไปร้านพร้อมกันไหมครับ ชื่อร้านลับหลังครับ

• *
ได้เลยครับแล้วนัดไปแวนกัน อยู้ซอย 5/26 หลังหัวมุมครับ, 

ส่วนใหญ่จะต้องเฝ้าร้านต้องกลางคืนครับ แถว ๆ ราชพฤษ จรัญ35 ครับ เลยครัวปากกวางไปหน่อย วันไหนนัดไปร้านพร้อมกันไหมครับ ชื่อร้านลับหลังครับ

สาวสวยป่าวครับที่ร้าน แฮะๆๆๆๆ

ออฟไลน์ www.thailandparts.com

• *
ไปเชียงใหมช่วงปลายปี อย่าลืมแวะเที่ยวงานมหกรรมพืชสวนโลกเฉลิมพระเกียรติฯ ราชพฤกษ์ 2554
ตั้งแต่ 9 พ.ย. 2554 ถึง 15 ก.พ. 2555 ดูรายละเอียดที่ http://www.royalflora2011.com

• *
ตกลงกะไม่ขายแล้วชิมิ mush21

เก็บไว้ขับกับเพื่อนแมวหน้าหนาวก่อนครับคุณเคนน อิอิ
รอทริปหน้า ร่างกายพร้อม รถพร้อม

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
อยากขับรถไปเหนือจางค้าบบบ  mush19
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0