ผู้เขียน หัวข้อ: ====== test นี้ reliable แค่ไหน ========  (อ่าน 2864 ครั้ง)

ออฟไลน์ S 202

• *
  • Popular Vote : 6
  • Ready to Dance with SUBARU Symmetrical AWD
:sunglasses:   SU-LOVER    :sunglasses:

ไม่ใช่ทุกความพยายามจะประสบความสำเร็จ   แต่ทุกความสำเร็จล้วนเกิดจากความพยายาม

ออฟไลน์ NaBrice

• ❤ Long Live The KING ❤
  • *
  • Popular Vote : 3
  • "ง่าย" ที่จะหา แต่ "ยาก" ที่จะรักษาให้คงอยู่ตลอดไป
    • TJMN Pomeranian (dog)
Re: ====== test นี้ reliable แค่ไหน ========
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 12:21:19 AM »
หล่อเลยครับ mush21

ออฟไลน์ jkim

• *
  • Popular Vote : 0
  • ยังไม่มี ....แต่ชอบ
Re: ====== test นี้ reliable แค่ไหน ========
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 02:13:38 AM »
เหมือนจะเค้าจะเชียร์ๆซูฯอยู่หรือเปล่า mush19

ขออณุญาติโพสนิด
http://www.youtube.com/watch?v=LoVkBc5Stmw
นอกจากเชียร์แมวแล้วยัง แอบเชียร์คนขับด้วยครับ
โดยเฉพาะช่วงหลังที่เค้าตัดมาให้ดู ...เป็นผมถอยใจตั้งแต่ตูดออกขวาแล้ว สุดยอดจริง  mush26

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 07:57:24 PM »
เรื่องเกาะถนนนี่เชื่อได้หายห่วงครับ ถามจากสมาชิกที่ไปร่วมงานทำบุญ together we share ขากลับจากโรงเรียนแล้วเจอหลุมนรกสองหลุมบนถนนเลนขวาที่ความเร็ว100ต้นๆสิครับ (ขอบอกว่าหลุมใหญ่มากเกือบเต็มเลนเลยครับ) สลาลอมกันทุกคันแต่ไม่เสียหลักกันเลยครับ จิกถนนแค่ไหนรอสมาชิกคนอื่นมาคอนเฟิร์มนะครับ กลับมาจากทริปวันนั้นขอบอกเลยนะครับว่าผมรักน้องซูขึ้นมาอีกเยอะครับ (ประมาณว่ามั่นใจเมื่อใช้Subaru ก็ไม่ปานครับ) emo64o mush19
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 09:56:53 PM »
เรื่องเกาะถนนนี่เชื่อได้หายห่วงครับ ถามจากสมาชิกที่ไปร่วมงานทำบุญ together we share ขากลับจากโรงเรียนแล้วเจอหลุมนรกสองหลุมบนถนนเลนขวาที่ความเร็ว100ต้นๆสิครับ (ขอบอกว่าหลุมใหญ่มากเกือบเต็มเลนเลยครับ) สลาลอมกันทุกคันแต่ไม่เสียหลักกันเลยครับ จิกถนนแค่ไหนรอสมาชิกคนอื่นมาคอนเฟิร์มนะครับ กลับมาจากทริปวันนั้นขอบอกเลยนะครับว่าผมรักน้องซูขึ้นมาอีกเยอะครับ (ประมาณว่ามั่นใจเมื่อใช้Subaru ก็ไม่ปานครับ) emo64o mush19

พูดถึงไอ้หลุมนั่นแล้วยังสยองไม่หาย หล่นไปนี่ได้เปลี่ยนช่วงล่างทั้งยวงแน่ แต่จบงานนี้รู้เลยว่าเจ้ากันดั้มแพ้อยู่สองอย่าง หลุมกับน้ำมันหมด เจอหลุมทางไปถ้ำนี่ถึงกับไปไม่เป็นเล๊ยยยย mush37

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 11:51:33 PM »
ซูกินขาดทั้ง2คลิปเลย emo65o

ออฟไลน์ csacrew

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 09:41:20 AM »
ซูสุดย้อดอยุ่แล้ว

ออฟไลน์ Johny KOB

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 05:33:51 PM »
ภูมิใจที่ขับซูบารุครับ
ถึงแม้จะมีคนชอบถามว่าทำไหมไม่ซื้อรถยุโรปครับ
LINE ID kob_remix

ออฟไลน์ S 202

• *
  • Popular Vote : 6
  • Ready to Dance with SUBARU Symmetrical AWD
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 03:24:49 PM »
เห็นมี  certified by United States Auto Club 

มี ใน wikipedia   แต่ส่วนใหญ่เกี่ยวกับการแข่งรถ

http://en.wikipedia.org/wiki/United_States_Auto_Club
:sunglasses:   SU-LOVER    :sunglasses:

ไม่ใช่ทุกความพยายามจะประสบความสำเร็จ   แต่ทุกความสำเร็จล้วนเกิดจากความพยายาม