ผู้เขียน หัวข้อ: Guru Test Cars Variety ชวนสมาชิก Car Club ร่วมฝึกทักษะการขับขี่ @ พีระ เซอร์กิต  (อ่าน 2149 ครั้ง)

ออฟไลน์ GuruTestCarsVariety

• *
  • Popular Vote : 0
Guru Test Cars Variety ร่วมกับ AC Autogas
ชวนสมาชิก Car Club มาร่วมอบรมและฝึกทักษะการขับขี่กับกิจกรรม

"AC Driver Training & Safety"

กับสุดยอดนักแข่งชื่อดัง "พี่วัว ณัฐวุฒิ เจริญสุขวัฒนะ" เจ้าของฉายา "วัวบ้า"
ร่วมด้วยทีมนักแข่งคุณภาพอีกว่า 10 ชีวิต ที่จะมาร่วมถ่ายทอด และแนะนำเทคนิคดี ๆ ในการขับขี่
ให้กับผู้ร่วมกิจกรรมแบบไม่มีกั๊ก ในสนามแข่งรถที่เป็นประวัติศาสต์ของเมืองไทยอย่าง "พีระ เซอร์กิต"

ในวันที่ 10 - 11 กันยายน 2554 นี้

พิเศษสุด ๆ สำหรับสมาชิก Car Club ที่ติดตั้งอุปกรณ์แก๊ส AC Autogas สามารถลงชื่อร่วมกิจกรรมนี้ได้ "ฟรี"
แบบไม่มีค่าใช้จ่ายใด พร้อมอาหาร และ ที่พัก

และสำหรับสมาชิก Car Club ที่ต้องการไปร่วมกิจกรรมแต่ไม่ได้ติดตั้งอุปกรณ์แก๊ส AC Autogas ก็สามารถไปร่วมงานได้เช่นกัน
เพียงคันละ 2000 บาท พร้อมอาหาร และ ที่พัก เช่นกัน

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือ ต้องการลงชื่อเข้าร่วมกิจกรรมได้ที่ 086-344-2426

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ขอบคุณครับ เด๋วผมจะช่วยประสานงาน กับทาง subaru ให้เองคาบผม!!

ท่านใดสนใจไปร่วมงานบ้างครับผม?

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
พี่ตั้มไปป่าว ผมว่าจะไปด้วย
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ใครว่าง ก็ไปได้นะครับ มีเพื่อนๆเราไปหลายท่าน
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
น่าสนใจแล้ว  "แก๊สโซฮอล์"  ฟรีไหมครับ

อิอิ