ผู้เขียน หัวข้อ: ซุ่มมาหลายปี ไปมีตติ้งมาหลายครั้ง จะได้ขับซูซักที  (อ่าน 7289 ครั้ง)

ออฟไลน์ J31

• *
  • Popular Vote : 1
ตั้งแต่จำความได้ ผมก็สมัครสมาชิกเวปนี้มาก็หลายปีแล้วครับ คือชอบซูบารุมาตั้งแต่เด็กๆแล้ว
หลายครั้งหลายคราวที่เวลาจะซื้อรถ ที่บ้านคัดค้านซูบารุมาโดยตลอด คงเห็นว่าเหยี่ยวมันซิ่งเกินไปมั้ง

วันนี้ฝันของผมเป็นจริงแล้วครับ แม้ว่าจะไม่ได้เหยี่ยวคอแดงตามที่เคยฝันมาตลอด แต่อย่างน้อยก็ได้ซูบารุครับ

ตื่นเต้นมากเลยครับจะได้ขับซูบารุซักที ตั้งแต่วันนี้ผมคงนับถอยหลังรอรับรถอย่างเดียวแล้วครับ แมวเหมียว ซีดาน  mush24

เลยอยากมาฝากตัวอีกทีครับ ได้เป็นสมาชิกเต็มตัวสะที

ปล.ผมแจ๊คนะครับ หวังว่าพี่ๆหลายๆคนคงจำผมได้นะครับ มีตติ้งหลายๆครั้งที่ผ่านมา ผมขับvolvo s60  สีขาวไปน่ะครับ

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ยินดีด้วยนะครับผม !!

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ยินดีด้วยครับ   

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ยินดีด้วยครับ ...........ว่าแต่ S60 จะขายป่ะ .... พอดีมีเพื่อนหาอยู่ อิ อิ

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
ยินดีด้วยครับ พี่แจ๊ค
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ยินดีด้วยครับแจ๊ค ในที่สุดฝันก็เป็นจริงซักที จำได้ว่าเห็นแจ๊คอยู่ในบอร์ดนี้มานานมาก ได้รถแล้วก็ไปทริปกับพวกพี่บ่อยๆหน่อย ใช้ให้คุ้ม ให้สมกับที่อยากได้ emo65o

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ยินดีด้วยครับ อาจจะอาการเดียวกับผมนะครับ ผมอยู่ บอร์ดนี้ มาเกือบ4ปี ถึง ได้รถมาใช้คันนึง  emo65o
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
 emo72oยินดีด้วยครับ..กับความฝันเป็นจริง..ขอให้สนุกกับรถคันใหม่ครับ..

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ยินดีด้วยครับ  mush19
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ KaMz`

• *
  • Popular Vote : 8
ผมก็ซุ่มมาพักนึงแล้วครับ กะลังจะย้ายจาก honda มาเหมือนกัน  mush16

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
ยินดีด้วยครับ  mush15

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ยินดีด้วยนะครับน้องแจ๊คในที่สุดฝันก้อเป็นจริงสักทีครับ แล้วอย่าลืมมามีตติ้งด้วยกันนะครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ NaBrice

• ❤ Long Live The KING ❤
  • *
  • Popular Vote : 3
  • "ง่าย" ที่จะหา แต่ "ยาก" ที่จะรักษาให้คงอยู่ตลอดไป
    • TJMN Pomeranian (dog)
ยินดีด้วยครับพี่

ตอนนี้ผมก็ซุ่มอยู่เหมือนกัน ยังเรียนไม่จบเลย

ชอบ SUBARU มาตั้งแต่เด็กๆเหมือนกันเลยครับ

ซักวันผมต้อง ซื้อมาขับให้ได้ แบบพี่ครับ อิอิ

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
อยากกลับมาฝันเป็นจริงอีกครั้ง

emo73o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor