ผู้เขียน หัวข้อ: ซุ่มมาหลายปี ไปมีตติ้งมาหลายครั้ง จะได้ขับซูซักที  (อ่าน 7290 ครั้ง)

ออฟไลน์ J31

• *
  • Popular Vote : 1
ขอบคุณทุกท่านมากๆเลยนะครับผม

ยินดีด้วยครับ ...........ว่าแต่ S60 จะขายป่ะ .... พอดีมีเพื่อนหาอยู่ อิ อิ
ไม่ขายครับพี่ อิอิ เก็บทั้งS60 ทั้ง CRV เลยครับ ช่วงนี้ถ้าไม่มีCRV คงปวดตับน่าดูครับ บ้านผมน้ำท่วม  mush26

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
ยินดีด้วยครับ  mush17
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
อยากกลับมาฝันเป็นจริงอีกครั้ง

emo73o
ได้ข่าวว่าเราน่ะฝันเป็นจริงมาหลายครั้งแล้วไม่ใช่เหรอตู๋ 555+
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ csacrew

• *
  • Popular Vote : 0
ใครบอกน้าาา เสพซูบารุแล้วเลิกยาก555

ออฟไลน์ Poon_ทoJxยoด

• ก็ผมรักน้องอิม...ของผม
  • *
  • รถในฝันของผมไม่ใช่ Ferrari แต่มันคือ Subaru!!!!
โอ้! ยินดีด้วยครับ ผมก้อรอฝันนั้นมาถึงเหมือนกาน สิงบอร์ด ซุ่มๆมาจาสองปี เกบเกี่ยวฟามรู้ คาดว่าอีกสักสองปี จะมีกะเค้าบ้าง สาธุๆๆๆๆๆๆ emo77o emo77o emo77o

ออฟไลน์ p@nn

• *
เมื่อก่อน ผมก็ซุ่มเป็นปีเหมือนกัน ตอนนี้ก็ได้มาขับหลายเดือนและ  mush17
เจอก็ทักทายกันมั้งนะครับ แว้นอยู่แถว พระราม 2,บางแค, บางบัวทอง,ไทรน้อย ทุกวันครับ(วิ่งดูงานหลายที่) mush17

mush21เจอ subaru ผมทักทายทุกคันครับ  emo65o

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ขอบคุณทุกท่านมากๆเลยนะครับผม
ไม่ขายครับพี่ อิอิ เก็บทั้งS60 ทั้ง CRV เลยครับ ช่วงนี้ถ้าไม่มีCRV คงปวดตับน่าดูครับ บ้านผมน้ำท่วม  mush26

งั้นเก็บไว้รอทำ S60R ด้วยกันนะ จะได้เอามาวิ่งกะซูหน่อย  mush19

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
 emo65o

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
ยินดีด้วยนะครับสมใจซักที ผมคนหนึ่งที่เคยใช้ตัว turbo-plus แล้วเสียไปเพราะความคะนอง จนตอนนี้ 12ปีทีเดียวได้กลับมาใช้ subaru อีกครั้งสมใจครับ
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
ยินดีด้วยครับ Jack
จำได้ครับ ตั้งแต่ในบอร์ด Teana

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4
ยินดีด้วยครับพี่  emo64o emo64o emo64o

ออฟไลน์ happy-x

• *
ยินดีด้วยคนครับ

ออฟไลน์ A i f Z `

• *
  • Popular Vote : 13
  • GVB STI ^^
ต้องง้านนนน  วัยรุ่น emo65o emo65o

ออฟไลน์ kapuz

• *
สั่งจองไปรอนานไม๊คับกว่าจะได้รถ mush18
ยังไงก้ยินดีด้วยนะคับ อิจฉาจิงๆ ได้รถมาแล้วอย่าลืมเอารูปมาแปะอวดกันบ้างนะคับ mush23 mush23 mush23

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
ยินดีด้วยนะคร้าบบบบ  emo65o emo65o