ผู้เขียน หัวข้อ: ซุ่มมาหลายปี ไปมีตติ้งมาหลายครั้ง จะได้ขับซูซักที  (อ่าน 7293 ครั้ง)

ออฟไลน์ J31

• *
  • Popular Vote : 1
สั่งจองไปรอนานไม๊คับกว่าจะได้รถ mush18
ยังไงก้ยินดีด้วยนะคับ อิจฉาจิงๆ ได้รถมาแล้วอย่าลืมเอารูปมาแปะอวดกันบ้างนะคับ mush23 mush23 mush23
ไม่ครับ พอดีรถมีสตอคครับ แต่ว่าหลังจากหมดลอตนี้คงไม่มีแล้วมั้งครับ

เดี๋ยววันพุธหลังเลิกเรียน ว่าจะแวะเข้าไปดุหน่อยครับ ดูความเรียบร้อยหน่อย วันเสาร์รับรถแล้วววว  mush2

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ไม่ครับ พอดีรถมีสตอคครับ แต่ว่าหลังจากหมดลอตนี้คงไม่มีแล้วมั้งครับ

เดี๋ยววันพุธหลังเลิกเรียน ว่าจะแวะเข้าไปดุหน่อยครับ ดูความเรียบร้อยหน่อย วันเสาร์รับรถแล้วววว  mush2
เข้าใจอารมณ์ตอนกำลังจะได้เลยครับ ตื่นเต้น ช่วงนี้นอนไม่ค่อยหลับใช่มั้ยครับ?  mush21
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ J31

• *
เข้าใจอารมณ์ตอนกำลังจะได้เลยครับ ตื่นเต้น ช่วงนี้นอนไม่ค่อยหลับใช่มั้ยครับ?  mush21
มากมายครับพี่โบ๊ท 555

ออฟไลน์ neungxx

• *
  • Popular Vote : 2
  • เป็นไทย แว้วววว !!! 2th. pantip ngamwongwan
ยินดีด้วยนะครับผม mush1

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
ยินดีด้วยครับผม
...เคยเป็นเหมือนกันเลย ชอบมาตั้งแต่วัยรุ่น แต่ก่อนที่บ้านคัดค้าน ก็เข้าใจได้ เพราะเราไม่ได้ซื้อเอง
...พอถึงตอนนี้ เราซื้อเองได้ ก็ไม่ลังเลที่จะครอบครองซูบารุซักคัน
...ตอนก่อนวันที่ไปรับรถมาดูแลต่อจากเพื่อน ผมนอนไม่หลับเพราะตื่นเต้น ภรรยายังแซวเลย (ภรรยาผมเค้ารู้ว่าผมชอบรถยี่ห้อนี้มากมาตั้งนานแล้ว)

emo65o

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
วันนี้แล้วสินะ ได้รถแล้วเอามาโชว์ตัวกันหน่อย

ออฟไลน์ J31

• *
รับรถมาแล้วครับ เห่อมากๆครับ พอกลับบ้านมาก็ล้างเคลือบเลยครับ

ออฟไลน์ DearkaPook

• อะกึ๋ยยยยยส์
  • *
  • "ภาพลวงตา"
สวยมว๊ากกกกกครับบบบบ!!   mush23

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
งามแท้ครับ ซีดาน emo65o emo65o
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ pongpolh

• *
แมวดำ งามแท้ๆ  emo64o

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ยินดีด้วยนะครับ

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
ยินดีด้วยนะครับ รถสวยครับ

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Rally Driver
ยินดีด้วยครับ  emo65o สวยจริงๆ

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
 emo63o emo63o emo63o สวยมากๆครับผมยิดีด้วยครับ
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ csacrew

• *
  • Popular Vote : 0
ถ่ายรูปมาเยอะๆครับชอบบบบบ