Gallery > Car Member Gallery

SUBARU IMPREZA GC8 DO-LUCK Updated รูปหน้า2-3

<< < (11/12) > >>

ToTo-86:
 :bbbear_34:รถสวยมากคับ ทำสีที่ไหนคับอยากพาไปทำบ้างและก็อยากมีความรุ้เกี่ยวกับ อิมให้มากกว่านี้ช่วยแนะนำด้วยน่ะคับ ขอบคุนคับ

pick:

--- อ้างจาก: ToTo-86 ที่ กุมภาพันธ์ 11, 2014, 03:59:33 PM --- :bbbear_34:รถสวยมากคับ ทำสีที่ไหนคับอยากพาไปทำบ้างและก็อยากมีความรุ้เกี่ยวกับ อิมให้มากกว่านี้ช่วยแนะนำด้วยน่ะคับ ขอบคุนคับ

--- End quote ---

ผมทำแถวอ่อนนุช-ประเวศครับ น่าจะไกลคุณ ToTo-86
อยู่แถวปิ่นเกล้าบ แนะนำที่ใกล้ๆบ้าน เวลาเดินทางจะได้ไม่เสียเวลา
มีพี่อั้ง คนในคลับSSS ไว้ใจได้ ทำอู่สีอยู่แถวพระราม2 น่าจะไม่ไกลมาก

พี่อั้ง 087-818-6098

อยากทราบอะไรก็โพสถามได้เลยครับ จะพยายามช่วยตอบให้นะครับ

pick:
เอาดั้งออก จมูกโด่งเกิน ระบายความร้อนไม่ออก
เจอกันทักได้ ไม่ใช่ EVO นะครัช

chooncheaw:
สวยดุดันมากครับ  :bbbear_34:

pick:

--- อ้างจาก: chooncheaw ที่ มิถุนายน 24, 2014, 09:42:53 PM ---สวยดุดันมากครับ  :bbbear_34:

--- End quote ---

ขอบคุณครับ แต่คนขับ ติ่ม เรียบร้อยมาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version