ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำมันเกียร์(ธรรมดา)+น้ำมันคลัช+น้ำมันเฟืองท้าย เปลี่ยนตอนกี่โลกันครับ  (อ่าน 2290 ครั้ง)

ออฟไลน์ J31

• *
  • Popular Vote : 1
น้ำมันเกียร์(ธรรมดา)+น้ำมันคลัช+น้ำมันเฟืองท้าย เปลี่ยนตอนกี่โลกันครับ

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
ผมเปลี่ยนหลังหมดฤดูฝน mush17 ปีละครั้ง ก็ราวๆสามหมื่นโลนะ
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ DCT

• *
  • Popular Vote : 19
น้ำมันเกียร์ + เฟืองท้าย 10,000 โลครับ
C2Z Sunrise Yellow ^^

ออฟไลน์ kiyota

• *
  • Popular Vote : 10
ของผมถ่ายน้ำมันเครื่อง 2 รอบ  ถึง เปลี่ยนเฟืองท้าย+เกียร์ครับ

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
น้ำมันเครื่อง ใช้ selenia เปลี่ยนทุก 10000 โลครับ

น้ำมันเกียร์ + เฟืองท้าย  selenia เปลี่ยนทุก 20000 โลครับ

ปล.รถบ้านใช้น้อยไม่ค่อยซัด บูสเบาๆ ชิวครับ  mush17

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
valvoline   ขวดหัวแหลมๆ   เปลี่ยนทุก 20000 โลครับ