ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปกินเที่ยว 16 ต.ค.นี้ (ขออนุญาตยกเลิก เพื่อความปลอดภัย)  (อ่าน 10333 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOY รถบ้าน

• *
  • Popular Vote : 4
GO GO GOOOOO mush1 mush1 mush1

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ดูข่าวเรื่องน้ำท่วมไปๆมาๆแล้วชักเสียว เรื่องทริปนี้ควรจะเลื่อนไปก่อนมั๊ยครับหรือยังงัยดี ผมว่าเตรียมหาที่เก็บรถกันก่อนดีมั๊ยครับพี่น้อง ดูข่าววันนี้แถวบ้านผมน่าจะโดนเต็มๆ แอบเครียด mush14

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
ดูข่าวเรื่องน้ำท่วมไปๆมาๆแล้วชักเสียว เรื่องทริปนี้ควรจะเลื่อนไปก่อนมั๊ยครับหรือยังงัยดี ผมว่าเตรียมหาที่เก็บรถกันก่อนดีมั๊ยครับพี่น้อง ดูข่าววันนี้แถวบ้านผมน่าจะโดนเต็มๆ แอบเครียด mush14

ผมก็ว่างั้นอะพี่เคน กลัวเหมือนกันจะเอารถไปหาที่จอดหนีน้ำอยู่

ออฟไลน์ csacrew

• *
  • Popular Vote : 0
เลื่อนด้วยครับ พรุ่งนี้ผมจะเอารถไปจอดที่สนามบิน กลัวน้ำมาเร็วและหนีไม่ทัน

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
เลื่อนดีแล้วครับ แต่เมื่อวานไปทางสมุทรสงคราม สมุทรสาคร เอาเหยี่ยวไป ทางแห้ง ร้อน ไม่มีน้ำ ร้านแดง สบายมากครับ เอาไว้ท่านสมาชิก อื่นๆ พร้อมดีกว่าครับ
Jay TURBO-Plus