Gallery > Car Member Gallery

++GC coupe Type R & RA แปลงร่างเป็น BODY 4 ประตู ( Update Page 10!!!)

<< < (28/31) > >>

mystic:

--- อ้างจาก: zordor_im ที่ มีนาคม 14, 2014, 08:04:18 PM --- T78 ครับโบ๊ต

--- End quote ---

เบื่อ rx6 แล้วเหรอครับพี่

zordor_im:

--- อ้างจาก: mystic ที่ มีนาคม 14, 2014, 08:19:24 PM ---เบื่อ rx6 แล้วเหรอครับพี่

มะได้เบื่อครับ แต่ต้องการอีกน่อย555++

mystic:

--- อ้างจาก: zordor_im ที่ มีนาคม 14, 2014, 09:34:25 PM ---มะได้เบื่อครับ แต่ต้องการอีกน่อย555++

จิตใจทำด้วยอัลไลลลลลล

zordor_im:

--- อ้างจาก: mystic ที่ มีนาคม 14, 2014, 10:36:39 PM ---
จิตใจทำด้วยอัลไลลลลลล

:bbbear_31:

zordor_im:
หลังจากเก็บรายละเอียดอยู่นาน  ทำทั้งห้องเครื่องใหม่ เปลี่ยนเทอร์โบใหม่ อันไหนเก่าก็เอาไปชุบใหม่ เพิ่มระบบไฟ ทำท่ออินเตอร์ใหม่ สิ่งที่ต้องการ คือรถถนน ขับสนุก เปิดห้องเครื่องมาดู แล้วถูกใจตัวเองดูแล้วไม่เบื่อ บางคนชอบบางคนอาจไม่ชอบ แต่ทุกสิ่งทุกอย่างที่ทำลงไปทำด้วยใจรัก และอยากจะให้มันออกมาอย่างที่ตั้งใจไว้ แต่กว่าจะเสร็จสมบูรณ์ เล่นเอาเหนื่อยเลย เจอเรื่องที่ต้องแก้ปัญหา ทั้ง เครื่อง เทอร์โบ ของกระจุกกระจิก หลายอย่าง จนเล่นเอาปวดหััวเลย แต่วันนี้เสร็จสมบูรณ์ ดี แล้วครับ ดี  ไม่ดี ติชมได้นะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version