Gallery > Car Member Gallery

++GC coupe Type R & RA แปลงร่างเป็น BODY 4 ประตู ( Update Page 10!!!)

<< < (29/31) > >>

zordor_im:
ทุกคนที่ทำรถ วันสำคัญวันนึง ก็คือวันจูนรถ และแล้วก็มาถึง หลัง จาก นัดจูนเนอร์   [AEK TUNER] และแล้วเวลาก็มาตรงกันพอดี ก็ได้ฤกษ์งาม ยามดี
ที่ต้องไปจูนรถแล้ว สู้โว้ยๆๆ :bbbear_25:

zordor_im:
เลขที่ออก!!!!!  แท่น แท้น แท๊น :bbbear_47:

zordor_im:
แอบดีใจอย่างแรง ได้ผลที่ได้ออกมาเกินที่ตั้งใจไว้ ไม่ขออารายมาก ขอให้ เหนียวๆ ทนอึดๆ พอแล้วครับ สิ่งที่อยากทำต่อไปก็คือ ไปวิ่งDrag ได้เวลาออกมาสวยๆ เด่วขับเก่งเมื่อไหร่ แล้วได้เวลาดีๆ จะเอามาฝากทุกๆคนอีกนะครับ สิ่งที่ผมพูดมาไม่ได้ต้องการอวด แต่ต้องการเอามาเป็นแนวทางของเพื่อนๆ ยังไงติชมได้นะครับ เอ่อออ โม้อยู่นานลืมบอกแรงม้า
 ม้าที่ได้507 Hp ที่ล้อ ทอร์ค 418 ( แต่ต้องเอาไปแปลงหน่วยที่ไดโน่เค้าบอกมาก็คือ 418 x0.1383 = เท่ากลับได้ทอร์ค57ครับ )

BMX มองแต่เธอ:
แจ่มเลยโจ สู้ต่อไป  :bbbear_34:

zordor_im:

--- อ้างจาก: BMX  มองแต่เธอ ที่ พฤษภาคม 07, 2014, 11:45:42 PM ---แจ่มเลยโจ สู้ต่อไป  :bbbear_34:

--- End quote ---
ขอบคุณครับพี่แอม :bbbear_16:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version