Gallery > Car Member Gallery

++GC coupe Type R & RA แปลงร่างเป็น BODY 4 ประตู ( Update Page 10!!!)

<< < (9/31) > >>

zordor_im:
วันนี้ที่ออโต้คาร์ บ่าย2  รอลุ้นผล สู้ๆ

Kmitl@Ku:
เป็นกำลังใจให้ครับ   ได้ผลยังไงส่งข่าด้วยคับ

zordor_im:
กราฟคับ

zordor_im:
ผมว่าบูสมันมาช้าไปน่อย  แต่ได้เกียร์มาช่วยก็ยังพอไหว  ระหว่างรอจูน มีเรื่องน่าหวาดเสียวเกิดขึ้น ควันไหลคับตอนแรกมองไม่ชัดว่าควัน ขาว หรือ ดำ แต่พอซักก็ได้พบ คำตอบ หลังจากได้คุยกับจูนเนอร์ เค้าลืมกดตัดเบนซินอะไรประมานเนี้ย แต่พอกดตัดก็หายไป ตกใจหมดเลย  ตอนจูนยิ่งเสียวอยู๋ และแล้วก็รอดได้ ม้า309ที่ล้อ อาจจะไม่เยอะซักเท่าไหร่ แต่รอบปลายขับมันมาก   และ ขอบคุนเนมด้วยนะคับ ที่ไปเปนเพื่อนในวันจูน

The Blitz:
เลขสวยๆเลยนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version