ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ขับรถอยู่เส้นวิภาวดี..ต้องขอโทษด้วยนะคร้าบบไม่ทันเห็น  (อ่าน 1932 ครั้ง)

ออฟไลน์ off...

• *
  • Popular Vote : 6
วันนี้ขับรถอยู่เส้นวิภาวดี..พอดีมัวมองแต่ด้านซ้ายไม่ทันสังเกตว่ามี legacy สีขาวอยู่ด้านขวา emo74o พอขับผ่านถึงเห็น...ถ้าเป็นรถของพี่ๆในคลับแล้วพี่บีบแตรทักมาแล้วผมไม่ได้ทันทักกลับ ต้องขอโทษด้วยนะคร้าบบ mush23 mush23 (มัวแต่เหม่อ) emo74o

ออฟไลน์ Tee_Hid

• Sti Type RA.
  • *
  • Popular Vote : 1
เห็นจากรูปโปรไฟล์แล้ว ดีใจที่มีคนร่วมสาวก C-West แต่ติดทะเบียนตรงกันชนแบบนี้ ถ้าขึ้นด่วนด่านแจ้งฯโดนแน่ๆครับ
หรอยมาก  ขาวข้นหวานมันส์ เสร็จแว้วววว รอเขยิบสเต็บแบบเนียรๆ

ออฟไลน์ off...

• *
  • Popular Vote : 6
เห็นจากรูปโปรไฟล์แล้ว ดีใจที่มีคนร่วมสาวก C-West แต่ติดทะเบียนตรงกันชนแบบนี้ ถ้าขึ้นด่วนด่านแจ้งฯโดนแน่ๆครับ

emo64o โดนไปเรียบร้อยแล้วครับพี่ 555+ ตำรวจ สน.เพชรเกษมเสียไป 100 บาท ตามสูตรครับ จำแม่นเลย mush14