ผู้เขียน หัวข้อ: ติดฟิล์มที่ไหนดีครับ  (อ่าน 5824 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
  • Popular Vote : 1
Re: ติดฟิล์มที่ไหนดีครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2011, 04:21:07 PM »
ผมว่าแค่ติดฟิล์มคงไม่ต้องรื้ออะไรนะครับคุณแมว แต่ว่าเรื่องที่ต้องระวังคงเป็นพวกอุปกรณ์เพิ่มเติมเช่นพวก defi อะครับ ว่าเค้ามีพวกผ้าคลุมกันมั้ย
แล้วก็เรื่องความสะอดาในการทำงาน รวมถึงตัวช่างเองด้วยครับ ผมเคยเจอมาทำงานชุ่ยๆรีบๆเลอะเทอะเต็มรถไปหมด แถมทิ้งคราบเหงื่อไคลไว้ตามเบาะตามคอนโซล กองกระดาษทิชชู่ รวมถึงเศษฟิล์มไว้เกลื่อนรถไปหมด แย่ที่สุดคือทำกระจกเป็นรอยด้วยจากการลอกฟิล์มเก่า mush35 ล่าสดที่ไปติดมาใช้ได้เลยครับ เป็นร้านที่เพื่อนแนะนำให้ ถ้าสนใจเดี๋ยวชี้เป้าให้ครับ mush1

แถวไหน ราคาเท่าไหร่หรอครับ  mush30