ผู้เขียน หัวข้อ: ใครหาซื้อน้ำดื่มไม่ได้ เชิญทางนี้ครับ  (อ่าน 1477 ครั้ง)

ออฟไลน์ WRC TEAM

• *
  • Popular Vote : 0
กรมทรัพยากรน้ำบาดาล เปิดให้บริการเเจกจ่ายน้ำดื่มสะอาดให้กับประชาชน
เป็นน้ำที่สูบมาจากบาดาล ผ่านเครื่องกรองน้ำมาตรฐานกรมการอนามัยโลก
เพียงเเต่ท่านเตรียมขวดหรือภาชนะเพือรองรับน้ำดื่มไปเองครับ จะมีเจ้าหน้าที่บริการเเจกจ่ายน้ำตลอด 24 ชม.
ใครที่หาซื้อน้ำดิ่มไม่ได้ หรือ ถูกผู้ขายตั้งราคาเกินจริง สามารถมารับน้ำดื่มที่นี้ได้ครับ ฝากบอกต่อๆกันด้วยนะครับ น่าจะเป็นประโยชน์อย่างมากในภาวะเเบบนี้
ที่ตั้งของกรมทรัพยากรน้ำบาดาล ซ.งามวงศ์วาน 54 (ตรงข้ามม.เกษตรฯ) เข้าซอยไปประมาณ 150 เมตร เปิดตลอด 24 ชม.ครับ

ออฟไลน์ k-autosociety

• *
  • Popular Vote : 2
Re: ใครหาซื้อน้ำดื่มไม่ได้ เชิญทางนี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 09:02:27 AM »
ขอบคุณครับ
Sir-Drag-A-Lot

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
Re: ใครหาซื้อน้ำดื่มไม่ได้ เชิญทางนี้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 04:58:08 PM »
อ้างอิงจากข่าว nation ครับ

ปัทมาวลัย รัตนพล ปธ.จนท.ฝ่ายทรัพยากรบุคคล บ.The minor group แจกน้ำดื่มฟรีให้แก่ผู้ประสบภัย สามารถนำขวดเปล่าไปเติมได้ที่ ร้านเบอร์เกอร์คิง เดอะพิซซ่า คอมพานี ซิสเลอร์ และเซเวนเซ่น
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com