ผู้เขียน หัวข้อ: แก่งกระจานเซอร์กิตสนุกมั๊กๆ โอกาสหน้าเจอกันใหม่คร๊าบ  (อ่าน 27728 ครั้ง)

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
ตามไปที่ปั้มครับพี่ตั้ม พี่ครับกวนถามหน่อยถ้าวิ่งวงแวนเส้นบางปะอิน- พระราม2เลยปั้มไหมครับพี่

ตอบแทนตั้มละกันนะครับ  ไม่เลยครับ วนออกพระรามสองนิดเดียว เจอปั๊มป์ครับ  emo64o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ goodnewgarage

• *
  • Popular Vote : 12
  ตอบแทนตั้มละกันนะครับ  ไม่เลยครับ วนออกพระรามสองนิดเดียว เจอปั๊มป์ครับ  emo64o
ขอบคุณมากครับพี่ อั๋น ว่าแตพี่ตามมาไหมครับเห็นอยู่เขาใหญ่ปะครับ รูปในเฟส อะครับ

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ลงจากวงแหวน มุ่งน่าสมุทรสาคร ไม่ต้องออกทางหลักก็ได้ม้าง ง ง ง  ง ง   หรือจะออกก็ได้ อย่าเลยละกัน

ผมไปเจอตอนเช้าที่ปั้ม too . . . . .
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
 mush1  สนุกมากครับเอาอีโวไปดริปโชว ไฮไลทของงานผมว่าอยู่ที่พี่ภพเลยครับแรงและดังอยู่คนเดียว เล่นเอาพี่ป๊อกเหงื่อออกรักแร้ ส่วนท่านต่อ โชว์สเตปให้ดูได้สี่รอบ ต้องใช้บริการสไลตามเคย เสียดายพี่โก๊ะและพี่ป๊อกไม่เอาตัวแรงไปโชวน้องๆ  ส่วนตัวกระผมเองปรับบูชพังตั้งแต่ออกจากโรงแรม ไว้สนามหน้าจัดหนักครับ คุณโกรนเองก็เอาเรื่องน่าดูเยี่ยมเลยครับขอบคุนมากขนมลูกเต๋าอร่อยมากครับmush1
ส่วนสมาชิกท่านอื่นๆฝีมือเซียนๆทั้งนั้น เก่งทุกคนเลยครับ  mush1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2011, 04:07:40 PM โดย bossma »

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
mush1  สนุกมากครับเอาอีโวไปดริปโชว ไฮไลทของงานผมว่าอยู่ที่พี่ภพเลยครับแรงและดังอยู่คนเดียว เล่นเอาพี่ป๊อกเหงื่อออกรักแร้ ส่วนท่านต่อ โชว์สเตปให้ดูได้สี่รอบ ต้องใช้บริการสไลตามเคย เสียดายพี่โก๊ะและพี่ป๊อกไม่เอาตัวแรงไปโชวน้องๆ  ส่วนตัวกระผมเองปรับบูชพังตั้งแต่ออกจากโรงแรม ไว้สนามหน้าจัดหนักครับ คุณโกรนเองก็เอาเรื่องน่าดูเยี่ยมเลยครับขอบคุนมากขนมลูกเต๋าอร่อยมากครับmush1
ส่วนสมาชิกท่านอื่นๆฝีมือเซียนๆทั้งนั้น เก่งทุกคนเลยครับ  mush1

เฮียๆ มันพึ่งเคยเป็น ไม่ใช่ตามเคย  mush35

ขอบคุณวิทย์และน้องของวิทย์ (หมูขาวตัวแรง) ที่ให้ติดรถกลับมาแถวบ้านด้วยนะครับ mush19
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
เฮียๆ มันพึ่งเคยเป็น ไม่ใช่ตามเคย  mush35

ขอบคุณวิทย์และน้องของวิทย์ (หมูขาวตัวแรง) ที่ให้ติดรถกลับมาแถวบ้านด้วยนะครับ mush19
ขอเเสดงความยินดีด้วยครับ...จะถอย 6speed ลงทุนล่อซะเกียร์เก่าพัง mush16

ออฟไลน์ Phob

• *

ไหนๆเครื่องมันก็GD เกียร์มันก็ควรจะเป็นGD 6 speed ไม่ใช่เหรอจานต่อ  mush21

เอารถเหยี่ยวเดิมๆผมไปหวด 1.32  ถ้าเป็นGC หัวใจGD ใส่6speed มันจะไม่1.28 เหรอจานนน emo66o

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
กลับถึงบ้านละคร๊าบบบ...

วันนี้สนุกมากเลย เพื่อนๆน้องๆวิ่งกันสนุกสนาน
ไฮไลท์คือ ต่อฟลายอิ้ง แม้รถตัวเองจะพัง ก็ยังเอารถคุณภพไปซัดได้ 1.32
ส่วนเจ้าของรถคือคุณภพก็ไม่น้อยหน้า 1.34 เช่นกัน ผมไปยืนคุยกับคุณใหม่ พรเทพ ซึ่งวันนี้มาซ้อมด้วยยังชมว่าขับดี
เห็นแล้วน่าชื่นชมไวกันจริงๆ

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
มีแต่รถแรงๆ อ่า ตามใครไม่ทันเลย
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ขอเเสดงความยินดีด้วยครับ...จะถอย 6speed ลงทุนล่อซะเกียร์เก่าพัง mush16

กรำ!!  mush27 mush27
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Phob

• *

วันนี้สนุกมากเลย เพื่อนๆน้องๆวิ่งกันสนุกสนาน
ไฮไลท์คือ ต่อฟลายอิ้ง แม้รถตัวเองจะพัง ก็ยังเอารถคุณภพไปซัดได้ 1.32
ส่วนเจ้าของรถคือคุณภพก็ไม่น้อยหน้า 1.34 เช่นกัน ผมไปยืนคุยกับคุณใหม่ พรเทพ ซึ่งวันนี้มาซ้อมด้วยยังชมว่าขับดี

ขอบคุณครับ

สนุกมากคับสำหรับสนามนี้ รถน้อยอากาศดี คนขับรถแต่ละคันขับสุภาพ ขับไปคุยไปเพลินๆ

แป๊บเดียวเย็นซะล่ะ  ใครที่ไปงานนี้โอกาสหน้าเจอกันใหม่  ส่วนใครที่พลาดสนามนี้ไม่เป็นไรครับ

เจอกันสนามหน้า เร็วๆนี้

• Subaby!!!
  • *

ไหนๆเครื่องมันก็GD เกียร์มันก็ควรจะเป็นGD 6 speed ไม่ใช่เหรอจานต่อ  mush21

เอารถเหยี่ยวเดิมๆผมไปหวด 1.32  ถ้าเป็นGC หัวใจGD ใส่6speed มันจะไม่1.28 เหรอจานนน emo66o

6 ซาปีดมันหลายตังอ่ะครับพี่ เดี๋ยวขอชั่งน้ำหนักหลายๆ อย่างก่อนครับ มันจี๊ดจริง แต่มันก็หนักขึ้นอีกพอควรเลยอ่ะครับ mush30

จว๊ายยยย พี่ภพ....ถ้า 1.28 สงสัยต้องมีกระโดดข้ามแทร็คกันบ้างหล่ะครับ  mush13

P.S. รถพี่ภพขับมันส์จริงๆ ครับ ลงตัวมากๆ ขอบคุณมากครับที่ให้ผมพาพี่กับรถพี่ลงไปแก้กระหาย 2 รอบครับ

ตอนแรกก็จะให้พี่ภพฟังเสียงท่อเฉยๆ เลยนี่ครับ และแล้วก็เจอกับกองเชียร์มรณะโบกกันใหญ่เลย  mush13
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2011, 09:18:15 AM โดย thor111 »

ออฟไลน์ tori_98

• *
  • Popular Vote : 2
    • fordescapethailand
แอบตามไปตอนบ่ายๆ เห็นมิตรภาพและรอยยิ้มของคนรักรถไม่ว่ารุ่นไหน รู้สึกดีครับ mush23
Hard to live, Easy to die.

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ น้องทุกคนครับ..  สนุกมากครับ...    mush23 mush23 mush23

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • ...ดินดาน...
ขอบคุณครับ

สนุกมากคับสำหรับสนามนี้ รถน้อยอากาศดี คนขับรถแต่ละคันขับสุภาพ ขับไปคุยไปเพลินๆ

แป๊บเดียวเย็นซะล่ะ  ใครที่ไปงานนี้โอกาสหน้าเจอกันใหม่  ส่วนใครที่พลาดสนามนี้ไม่เป็นไรครับ

เจอกันสนามหน้า เร็วๆนี้

เร็วๆนี้ !!!   emo73o