ผู้เขียน หัวข้อ: ขอจิตรอาสามาช่วย pack ถุงกลับบ้านของ Unilever จ้า  (อ่าน 1133 ครั้ง)

ออฟไลน์ tori_98

• *
  • Popular Vote : 2
    • fordescapethailand
ต้องการจิตอาสามาช่วยกันแพคถุงกลับบ้านให้กับคนไทยที่น้ำท่วมครับ
วันที่ 11 ธ.ค 54 รายละเอียดตามรูปเลยครับ
ของมีเพียบ วันนี้เจอไป 3 ชม. หมดแรงแล้ว  emo71o
แนะนำให้มารถสาธารณะนะครับ จริงๆที่จอดรถวันอาทิตย์ใต้ตึกคงมี แต่เรื่องค่าที่จอดรถเนี่ยสิ แต่ถ้ามาช่วย2-3 ชม.คงไม่กี่บาท mush21
วันนี้คงหาที่นวดแก้เมื่อยหน่อยแล้ว  emo76o
ขอขอบคุณที่มาร่วมกันนะครับ  emo64o
Hard to live, Easy to die.