ผู้เขียน หัวข้อ: อิมนี่มันแรงจริงๆ แต่น่าจะแรงให้ดูตาม้าตาเรือบ้าง  (อ่าน 3511 ครั้ง)

ออฟไลน์ daisuke

• *
  • Popular Vote : 8
ออกตัวก่อนเลยว่าผมก็เป็นคนนึงที่ใช้อิมไม่อยากให้คนอื่นมองว่าคนใช้อิมไม่มีน้ำใจ

เหตุเกิดวันนี้ประมาณเกือบสามทุ่มตรงหลักสี่(ตรงที่เลี้ยวจากถนนวิภาวดีจะไปวงเวียนหลักสี่)
มีgc สีเทาหรือบรอนด์ หางv4(น่าจะใช่เห็นไม่ชัดเท่าไหร่)เลี้ยวมาจากทางวิภาวดีและเป็นจังหวะเดียวกับที่ผมกำลังจะวิ่งข้ามถนน
วิ่งนะครับไม่ได้เดินทอดน่อง แต่gcคันนั้นกดมาเลย ทั้งๆที่ระยะทางจากที่เลี้ยวมาถึงตรงที่ผมข้ามก็ไกลกันพอสมควร(น่าจะ50ม.)จะมองไม่เห็นผมก็คงไม่ใช่
แทนที่จะขับแบบธรรมดากลับกดมาเลย

ที่เอามาเล่าให้ฟังเพื่อจะเป็นอุทาหรณ์ให้กับทุกคน เพราะผมก็เข้าใจว่าความรู้สึกของคนที่นั่งอยู่หลังพวงมาลัยกับคนที่อยู่บนถนนมันไม่เหมือนกัน

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
ผมเข้าใจความรู้สึกพี่คับ

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
บนท้องถนนมีเยอะเลยครับ พวกที่ออกจากซอย, ยูเทิร์น, เลี้ยวเจอถนนโล่งๆ ก็กดกันซะนึกว่าแข่ง 1/4 ไมล์

ไม่ค่อยระวังคน หรือรถบนถนนด้วยกันเอง  emo66o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ไม่ดีเลยเห็นคนข้ามถนนต้องให้คนไปก่อนนะครับ.....เกิดอุบัติเหตุมาไม่คุมครับ

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
ไม่ดีเลยเห็นคนข้ามถนนต้องให้คนไปก่อนนะครับ.....เกิดอุบัติเหตุมาไม่คุมครับ
emo65o
แต่ถ้าเห็น focus ให้รีบกดหนีก่อนนะครับ เกิดโดนถ่าย vdo มาจะดัง.....  emo73o emo69o

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
emo65o
แต่ถ้าเห็น focus ให้รีบกดหนีก่อนนะครับ เกิดโดนถ่าย vdo มาจะดัง.....  emo73o emo69o
โดนอีกแล้ว.....ชนะไม่ดังเท่าแพ้ละครับ......กลัวชนะละครับ mush17 mush17

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
โดนอีกแล้ว.....ชนะไม่ดังเท่าแพ้ละครับ......กลัวชนะละครับ mush17 mush17

กลายเป็น ซุปตาร์ ไปซะละพี่โกร๋น ฮ่าๆ

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
 mush36

โอววว พี่โกร๋นนี่เองงงง  ดังเลยพี่เรา mush21

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
เรามีต้นทุนแรงม้าสูงกว่าพอตามเราทันก็หาว่าเต่า555

เรื่องข้ามถนนที่ทางโค้งคนขับมักจะมองไม่เห็นเพราะมุมบอดเยอะถ้าขับรถเป็นก็น่าจะเห็นใจกันบ้างนะครับ
บางทีมันก็ไม่ทันเห็นเพราะเกียร์หนึ่งกะสองนี่แตะนิดเดียวก็พุ่งไปโน่นแล้ว  emo63oถ้าขับอิมก็ต้องรู้ใช่มะคับ
แต่ยังไงก็ใจเย็นนะ แฮะแฮะ mush16

ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊